असे आहेत सनी आणि बॉबीचे त्याच्या आई सोबत संबंध,वडील धर्मेंद्रपासून मिळाला होता धोका!!

अभिनेता सनी देओलने त्याची आई प्रकाश कौरला वाढदिवसाच्या खास पद्धतीने शुभेच्छा दिल्या आहेत आणि इन्स्टाग्रामवर एक खास चित्र शेअर केले आहे. अभिनेता धर्मेंद्रची पहिली पत्नी प्रकाश कौर आपल्या दोन मुलांसोबत राहते. अलीकडेच ती विमानतळावर मोठा मुलगा सनीसोबत दिसली होती. तेेथे सनी देओल त्याच्या आईची खास काळजी घेताना दिसला.

त्याच वेळी, आईच्या वाढदिवसाच्या निमित्ताने त्याने त्याच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर एक फोटो शेअर केला आहे. त्याचबरोबर बॉबी देओलने देखील त्याच्या आईसोबतचा एक फोटो इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे आणि आईला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत. शेअर केलेली अनेक चित्रे बघून हे स्पष्ट होते की सनी आणि बॉबी त्यांच्या आईच्या खूप जवळ आहेत आणि तिची चांगली काळजी घेतात.

सनी देओलने ज्या प्रकारे विमानतळावर आपल्या आईची विशेष काळजी घेतली होती. ते पाहून सर्वांनी त्याचे कौतुक केले. अभिनेता धर्मेंद्रने प्रकाश कौरसोबत 1954 मध्ये लग्न केले होते. धर्मेंद्र त्यावेळी फक्त 19 वर्षांचा होता. दोघांनाही लग्नापासून चार मुले होती. जेे की सनी देओल, बॉबी देओल आणि मुली अजेता आणि विजेता आहेत.

लग्नाच्या 26 वर्षानंतर धर्मेंद्र पत्नीपासून विभक्त झाला. जरी धर्मेंद्रने अजूनही घटस्फोट दिला नाही. हेमा मालिनीशी लग्न करण्यासाठी धर्मेंद्रने आपला धर्म बदलला. त्याचबरोबर आईच्या या कठीण काळात सनी आणि बॉबीने आईला खूप साथ दिली. असे म्हटले जाते की प्रकाश कौर हेमा मालिनीला चांगल्या प्रकारे ओळखते आणि तिला अनेकदा भेटत असे.

मात्र, त्या वेळी प्रकाश कौरला कल्पना नव्हती की धर्मेंद्र आणि हेमा पुढे जाऊन लग्न करतील. त्याचवेळी माध्यमांमध्ये मुलाखत देताना प्रकाश कौरने आपली वेदना व्यक्त केली होती आणि म्हणाली होती की ती पहिली आणि शेवटची व्यक्ती आहे ज्यावर मी प्रेम करते. मी नेहमीच त्याच्यावर विश्वास ठेवीन, शेवटी तो माझ्या मुलांचा बाप आहे.

जेव्हा सनी आणि बॉबीला धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनीच्या नात्याची माहिती मिळाली. तेव्हा त्यांना खूप वाईट वाटले होते. असे म्हटले जाते की सनी आणि बॉबीने हेमाशी कधीही न बोलण्याचे वचन दिले होते आणि आजपर्यंत दोघेही हेमाशी बोलले नाहीत. तथापि, त्यांचे त्यांच्या वडिलांशी चांगले संबंध आहेत आणि अनेकदा त्यांच्याबरोबर वेळ घालवतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.