थोडीही लाज ना बाळगता अभिनेत्यांसोबतच नव्हे तर अभिनेत्रींसोबत देखील लीप लोक करतांना आढळली आहे अभिनेत्री रेखा!!

बॉलिवूडची सदाबहार अभिनेत्री रेखा चित्रपटांमध्ये दिसत नाही पण ती अनेकदा चर्चेत असते. रेखा तिच्या अभिनय आणि सौंदर्यासाठी ओळखली जाते. रेखाने आता चित्रपटांमध्ये काम करणे जवळजवळ बंद केले आहे. त्याचबरोबर तीचे चुंबनाचे चित्रही लोकांमध्ये चर्चेचा विषय बनला आहे. रेखाने अनेकदा चित्रपट अभिनेत्याला सार्वजनिकपणे किस केले आहे.

हृतिक रोशन
रेखाने हृतिक रोशनला जाहीरपणे किस केले आहे. एका घटनेत रेखाने हृतिक रोशनला तीच्या ओठांखाली किस केले होते. रेखा हृतिकला आपला मुलगा मानते आणि ‘कोई मिल गया’ चित्रपटात रेखाने हृतिकच्या आईची भूमिका साकारली होती. या चुंबनासह हृतिक आणि रेखा यांचे हे चित्र सोशल मीडियावर व्हायरल झाले.

मनीषा कोईराला
कर्करोगाशी लढा देणारी बॉलिवूडची अभिनेत्री मनीषा कोईरालानेही रेखाच्या जादूवर एक ओळ सापडवली आहे. एका घटनेदरम्यान, रेखाने मनीषाच्या गालावर आणि डोक्यावर किस करून आपले प्रेम दाखवले होते.

कंगना रनौत
बॉलिवूडची राणी कंगना रनौत हिलाही रेखाचे हे प्रेम मिळाले आहे. कंगना जी तिच्या स्वच्छ शब्द आणि उत्तम शैलीसाठी ओळखली जाते. तीला एका ओळीतून तिच्या गालावर एक सुंदर चुंबन घेतल्याचेही आठवले आहे.

दीपिका पदुकोण
रेखाला बॉलिवूडची मस्तानी दीपिका एक अभिनेत्री म्हणून आवडतेच पण ती तिला मुलगी मानते. एका घटनेत रेखाने दीपिकाच्या गालावर चुंबन घेतले. यामुळे दीपिकाचा चेहरा खुलला. दोन्ही अभिनेत्रींचे हे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले.

आशा भोसले
ज्येष्ठ गायिका आशा भोसले ने रेखाला अनेक चित्रपटांमध्ये आपला आवाज दिला आहे आणि तिच्या गाण्यांनीही रेखाला सुपरस्टार बनण्यास मदत केली आहे. रेखाने एका घटनेदरम्यान आशा भोसलेच्या गालावर चुंबनही घेतले आहे.

ऐश्वर्या राय बच्चन
रेखाचे अमिताभ आणि जया बच्चन यांच्याशी असलेले ही नाते असेच काहीसे आहे. रेखा ऐश्वर्यावर खूप प्रेमही दाखवते. एक -दोनदा नाही तर अनेक वेळा रेखा ऐश्वर्यावर प्रेम व्यक्त करताना दिसली आहे. रेखा जेव्हा जेव्हा ऐश्वर्याला भेटते तेव्हा ती तिला प्रेमाने मिठी मारते आणि गालावर प्रेमाने चुंबन करते. तिचे हे फोटोही खूप व्हायरल झाले आहेत.

रणवीर सिंह
बॉलिवूडचा बाजीराव रणवीर सिंह शांत स्वभावासाठी ओळखला जातो, एका घटनेत रेखाने रणवीरचे चुंबन घेतले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.