घटस्पोटानंतर अमीर सोबत वधूच्या अवतारात दिसली अभिनेत्री कियारा, गुपचूप लग्न….

बऱ्याचदा फिल्मी स्टार्स कोणत्या ना कोणत्या कारणाने एकत्र दिसतात. अलीकडेच हिंदी चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेता आमिर खान आणि बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री कियारा अडवाणी एकत्र दिसले आहेत. असे सांगितले जात आहे की दोन्ही प्रसिद्ध अभिनेते एका शूटसाठी एकत्र दिसले आहेत. दोन्ही कलाकारांचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर शेअर करण्यात आले आहेत.

हे चित्रे खूप व्हायरल होत आहेत आणि चाहत्यांकडून एका पाठोपाठ प्रतिक्रिया येत आहेत. विशेष गोष्ट म्हणजे कियारा वधूच्या अवतारात दिसली आहे. वधूच्या रूपात ती खूप सुंदर दिसत होती. कियाराने कोरोना महामारी लक्षात घेऊन मास्कने आपला चेहराही झाकला होता. कियारा अडवाणी सध्या तिच्या ऑगस्टमध्ये रिलीज झालेल्या ‘शेर शाह’ या चित्रपटात दिसत आहे आणि तिचे काम चांगलेच पसंत केले जात आहे.

या चित्रपटात अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्रा कॅप्टन विक्रम बत्राच्या भूमिकेत दिसत आहे, जो पाकिस्तानसोबत 1999 च्या युद्धात शहीद झाला होता. दुसरीकडे, कियारा डिंपल चीमाच्या भूमिकेत दिसत आहे, जी विक्रम बत्राची मैत्रीण होती. दोघांचे काम खूप पसंत केले जात आहे, कियारा अडवाणी लवकरच ‘भूल भूलैया 2’, जुग जुग जिओमध्ये दिसणार आहे. सध्या या चित्रपटांवर काम सुरू आहे.

दुसरीकडे, आमिर खानबद्दल बोलताना, पूर्वी आमिर खान त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल खूप चर्चेत होता. आमिर खानने पत्नी किरण रावपासून घटस्फोट घेतला आहे. दोघांनी संयुक्त निवेदन जारी करून त्यांचे 15 वर्षांचे लग्न मोडले आहे. दोघांनी 2005 मध्ये लग्न केले आणि काही दिवसांपूर्वी त्यांचे नाते कायमचे संपले. तसेच दोघांनी सांगितले होते की, ते त्यांचा मुलगा आझाद राव खानला एकत्र वाढवतील.

विशेष म्हणजे किरण राव आमिर खानची दुसरी पत्नी आहे. याआधी आमिर खानने 1986 मध्ये रीना दत्ताशी लग्न केले होते, परंतु 2002 मध्ये दोघांनी घटस्फोट घेतला. दोघांना दोन मुली जुनैद खान आणि आयरा खान आहेत. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर आमीर खान येत्या काही दिवसांत ‘लाल सिंह चड्ढा’ चित्रपटात दिसणार आहे. चित्रपटाचे चित्रीकरण पूर्ण झाले असून हा चित्रपट या वर्षाच्या अखेरीस प्रदर्शित होईल. त्याच्यासोबत करीना कपूर खान यात महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.