ही अशी तशी वाटणारी अभिनेत्री आहे अभिनेता दिलीप कुमार यांनी नात!!

बॉलिवूडचे ज्येष्ठ अभिनेते आणि ट्रेजेडी किंग दिलीप कुमार यांनी 7 जुलै रोजी जगाला निरोप दिला. दिलीप कुमार यांना मुले नाहीत. पण त्याची नात बी-टाऊनचे सौंदर्य आहे. दिलीप कुमार यांचा एक मेहुणा म्हणजेच सायरा बानोचा भाऊ होता, त्यांच्या मुलीचे नाव शाहीन बानो होते. शाहीनने अभिनेता सुमीत सहगलसोबत लग्न केले होते. शाहीन आणि सुमितला साईशा सहगल नावाची मुलगी आहे. या नात्यामूळेे सायशा दिलीप कुमार यांची नात आहे.

साशा सहगल एक लोकप्रिय दक्षिण भारतीय अभिनेत्री आहे. दिलीप कुमार यांची नात साईशाने बॉलिवूड आणि दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तीने 2016 मध्ये बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. ती अजय देवगणच्या ‘शिवाय’ या चित्रपटात दिसली होती. साईशा 23 वर्षांची आहे. तीने 2015 मध्ये आपल्या फिल्मी करिअरला सुरुवात केली. तीचा पहिला चित्रपट अखिल हा तेलुगु चित्रपट होता.

या चित्रपटातील तीच्या कामाचे खूप कौतुक झाले होते. साईशाने इतक्या लहान वयात 9 चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. सायशा सोशल मीडियावर खूप अॅक्टिव्ह राहते आणि रोज तिचे ग्लॅमरस फोटो आणि व्हिडिओ पोस्ट करत राहते. लोक तीच्या सौंदर्य आणि साधेपणासाठी वेडे आहेत. साईशाचे इन्स्टाग्रामवर प्रचंड चाहते आहेत. तीला इन्स्टाग्रामवर 2.3 दशलक्ष लोक फॉलो करतात. साईशा सलमान खानशीही संबंधित आहे.

तिची आई शाहीन बानो तिच्या कॉलेजच्या काळात सलमान खानची पहिली मैत्रीण होती.सायशा एक चांगली डान्सर देखील आहे. दिलीप कुमार यांच्या निधनानंतर सायेशाने तिच्या सोशल मीडिया अकाऊंट इन्स्टाग्रामवर त्यांचा एक फोटो शेअर केला आणि त्यांना श्रद्धांजली वाहिली. या पोस्टसह तिनेेे लीहिले होते की, “मी स्वतःला भाग्यवान समजतेे की लहानपणी इतका वेळ घालवण्याचे मला सवभाग्य मिळाले.” चित्रामध्ये दिसू शकते की दिलीप कुमार ब्लॅक अँड व्हाईट सूटमध्ये आहेत आणि साईशा त्यांच्यासोबत पांढऱ्या ड्रेसमध्ये आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.