स्वतः ऐश्वर्या पेक्षाही सुंदर आहे तीची आई ,पहा फोटोस!!

संपूर्ण जग बॉलिवूडची सर्वात सुंदर आणि आवडती अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चनसाठी वेडे आहे. 1994 च्या मिस वर्ल्ड स्पर्धेची विजेती ऐश्वर्याला तिचे सौंदर्य आणि कलाकारांची मने कशी जिंकता येतील हे माहित आहे. ऐश्वर्याच्या व्यावसायिक आणि वैवाहिक आयुष्याची अनेकदा चर्चा होते, पण तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबाबत अजूनही अशा अनेक गोष्टी आहेत ज्या प्रसिद्धीपासून दूर आहेत.

ऐश्वर्याच्या आईचे नाव वृंदा राय असून ती गृहिणी आहे. अभिनेत्री तिच्या आईच्या खूप जवळ आहे. काही दिवसांपूर्वी ऐश्वर्याचे एक जुने चित्र सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते ज्यात ती तिच्या आईच्या शेजारी बसलेली दिसत होती. हे चित्र बघून असे वाटले की ऐश्वर्याची आई तिच्या सारखीच आहे. अभिनेत्री अगदी तिच्या आईसारखीच दिसत होती.

ऐश्वर्याची आई पेशाने लेखिका आहे. तिने ‘दिल का रिश्ता’ चित्रपटाची पटकथाही लिहिली होती. ऐश्वर्या अनेकदा तिच्या आई आणि वडिलांचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करते. याआधीही ऐश्वर्याचा एक फोटो व्हायरल झाला होता ज्यात ती आईसोबत जेवताना दिसत होती. हे चित्र 1994 चे आहे जेव्हा ऐश्वर्याने ‘मिस वर्ल्ड’चा मुकुट पटकावला होता.

जगातील सर्वात सुंदर महिलेचा खिताब जिंकल्यानंतर ऐश्वर्या आई वृंदा रायसोबत डिनर करायला बसली होती. या दरम्यान ऐश्वर्याने आपल्या डोक्यावर मिस वर्ल्डचा मुकुटही घातला होता. ऐश्वर्याने 1994 मध्ये मिस वर्ल्डचे विजेतेपद पटकावले तेव्हा कार्यक्रमाच्या होस्टने तिला डेटसाठी विचारले होते. पण तीने नाकार दिला.

पण मजेशीर गोष्ट म्हणजे ‘गुरू’च्या शूटिंगदरम्यान तिने अभिषेक बच्चनला लग्नाचा प्रस्ताव ठेवला. ऐश्वर्या रायने तिचे पालक कृष्णराज राय आणि आई वृंदा या दोघांच्या 51 व्या लग्नाच्या वर्धापनदिनानिमित्त एक फोटो शेअर केला होता. या चित्रासह, तीने लिहिले होते की, तुमच्यावर कायम प्रेम आहे… तुम्हा दोघांना 50 व्या वर्धापन दिनानिमित्त शुभेच्छा…

Leave a Reply

Your email address will not be published.