गंभीर आजाराने त्रस्त या अवस्थेत आहे तारक मेहता मधील नाट्टू काका,फोटो पाहिल्यावर डोळ्यात अश्रू येतील…

तारक मेहता का उल्टा चष्मा या मालिकेद्वारे वर्षानुवर्षे लोकांच्या चेहऱ्यावर हास्य आणणारे नट्टू काका अर्थात घनश्याम नायक आज आपल्या आयुष्यातील सर्वात कठीण काळातून जात आहेत. प्रत्येकाला आपल्या अभिनयाचे चाहते बनवणारे अभिनेते घनश्याम नायक गेल्या काही काळापासून कॅन्सर सारख्या आजाराशी झुंज देत आहेत.

एप्रिल महिन्यात नट्टू काका आणि त्यांच्या प्रियजनांना या गंभीर आजाराची माहिती मिळाली होती. मात्र, ज्याप्रकारे राज कपूर ‘शो मस्ट गो ऑन’ म्हणत असे,तसेच घनश्याम नायक यांनी आजारपण असूनही काम सुरू ठेवले होते. पण अलीकडेच, इंटरनेटवरील चित्राने नट्टू काकांच्या चाहत्यांची चिंता वाढवली आहे.

खरं तर, या दिवसांमध्ये घनश्याम नायक उर्फ नट्टू काकाच्या सोशल मीडियावरील चित्रात, अभिनेता खूपच कमकुवत दिसत आहे आणि त्याचे तोंड देखील सुजलेले आहे. चित्रात, नट्टू काका पांढरा कुर्ता पायजमा परिधान केलेले दिसत आहेत, तर त्यांनी हात मागे धरलेले आहेत. तथापि, अभिनेत्याने एका गोष्टीचा त्याग केलेेेला नाही, ती गोष्ट म्हणजे त्याचे स्मित… या कठीण परिस्थितीतही त्यांनी स्मितहास्य केले.

नट्टू काकांसारखे अभिनेते केवळ रीअल लाइफचे हिरो नाहीत तर खऱ्या आयुष्यातही हिरो आहेत. नट्टू काकांचे वय 77 आणि आजारपण असूनही, ते त्याच्या कामाबद्दल खूप प्रामाणिक आहेत. तारक मेहताच्या बाकी पात्रांप्रमाणेच घनश्याम नायक, नट्टू काका हे पात्रही लोकांमध्ये खूप प्रसिद्ध आहे.

तारक मेहताचे नट्टू काका खूप धाडसी आहेत आणि खात्री आहे की त्यांच्या आवेशाने ते या कठीण टप्प्यावर सहजपणे मात करतील. गेल्या वर्षीही घनश्याम नायक यांच्या घशाचे ऑपरेशन करण्यात आले होते त्यात आठ गाठी काढण्यात आल्या होत्या. तथापि, रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळाल्यानंतर ते थेट गुजरातमधील दमण येथे गेले जेथे तारक मेहता का उल्टा चष्माचा सेट आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.