अनिल कपूर ची धाकटी बहीण अडकली लग्नगाठीत, पहा या राजेशही लग्नाचा थाट….

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील ज्येष्ठ अभिनेता अनिल कपूरची धाकटी मुलगी रिया कपूरनेही लग्न केले आहे. अचानक बातमी आली की अनिल कपूरची धाकटी मुलगी रिया तिच्या बॉयफ्रेंड करण बूलानीशी लग्न करत आहे. त्याच वेळी, आता या जोडप्याने सात फेरे घेतले आहेत.

मुलीच्या लग्नाच्या शुभमुहूर्तावर अनिल कपूरचे घर नवीन वधूप्रमाणे सजवले होते. तसेच लग्नात कुटुंबातील सदस्य आणि बॉलिवूडचे पाहुणे पारंपरिक लूकमध्ये दिसले. रिया कपूरने अतिशय खासगी पद्धतीने लग्न केले. कोरोना महामारी पाहता, या लग्नात फक्त कपूर कुटुंब आणि बुलानी कुटुंब आणि त्यांचे काही जवळचे नातेवाईक उपस्थित होते.

रिया कपूर जवळपास 13 वर्षांपासून करण बूलानी याच्याशी रिलेशनशिपमध्ये आहे. तसेच करणच्या लग्नाची फंक्शन्स दोन ते तीन दिवस चालेल असे मीडिया रिपोर्टमध्ये सांगण्यात आले आहे. सध्या रियाच्या लग्नात हिंदी चित्रपटसृष्टीतील कोणतेही तारे दिसले नाहीत. चित्रांमध्ये तुम्हाला दिसणारे तारे अनिल कपूरच्या कुटुंबातील सदस्य आहेत.

अनिल कपूरचा मोठा भाऊ आणि चित्रपट निर्माता बोनी कपूरचे कुटुंब रियाच्या लग्नात दिसले. त्याचवेळी, लहान भाऊ आणि अभिनेता संजय कपूरही त्याच्या कुटुंबासह पोहोचला. अनिल कपूरचा धाकटा भाऊ आणि अभिनेता संजय कपूर कुटुंबासह रिया आणि करणच्या लग्नाला उपस्थित होता. तो ब्लॅक अँड व्हाईट वेशात दिसला होता.

त्याचवेळी रियाची मावशी महिप कपूर आणि चुलत भाऊ जहान कपूरही पालकांसोबत दिसले. संजय कपूर आणि महिप कपूरचा मुलगा शनाया कपूर आणि बोनी कपूरची धाकटी मुलगी खुशी कपूर दोघेही एकत्र दिसले. शनायाने मस्टड रंगाचा लेहंगा घातला होता, तर खुशी कपूर पिवळ्या रंगाच्या लेहेंगामध्ये दिसली .

लहान बहीण रियाच्या लग्नात सहभागी होण्यासाठी सोनम कपूर पती आनंद आहुजासोबत दिसली. अनिल कपूरचा मोठा भाऊ बोनी कपूर साध्या पांढरा कुर्ता पायजम्यात लग्नाच्या सोहळ्याला उपस्थित होता. अभिनेता अर्जुन कपूरही त्याच्या लहान बहिणीच्या लग्नात दिसला. तो त्याची बहीण अंशुला कपूरसोबत या लग्नाला पोहोचला होता. अर्जुन कपूर निळ्या कुर्तात आणि पांढऱ्या पायजमात दिसला, तर अंशुलाने लाल रंगाचा लेहंगा घातला होता.

लग्नाचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत. लोक रिया कपूर आणि करण बलुनी यांना लग्नाच्या शुभेच्छाही देत आहेत. मुलीच्या लग्नात अनिल कपूरही खूप सजलेला दिसत होता. त्याने निळा कुर्ता आणि धोती घातली होती. रिया कपूर ही निर्माती आहे. तीने नेटफ्लिक्सच्या ‘सिलेक्शन डे’ या नाटक मालिकेची निर्मिती केली आहे. त्याचबरोबर तीने आतापर्यंत 500 हून अधिक जाहिरातींसाठी काम केले आहे

Leave a Reply

Your email address will not be published.