मुलगी त्रिशाला दत्तने बिकिनी मध्ये फोटो अपलोड करताच संजय दत्त म्हणाला- मुलीच्या दोन टांगा….

बॉलिवूडमध्ये स्टार किड्स नेहमीच चर्चेत असतात. आजच्या सोशल मीडियाच्या युगात, ते आपल्या हॉट आणि बोल्ड चित्रांसह इंटरनेटवर धमाल करतात. त्रिशाला संजय दत्तची पहिली पत्नी रूचा शर्माची मुलगी आहे. रुचा आणि संजय यांचे 1987 मध्ये लग्न झाले. त्रिशलाचा जन्म लग्नाच्या एका वर्षानंतर म्हणजेच 1988 मध्ये झाला होता. रुचा आपल्या मुलीवर खूप प्रेम करत होती, पण तिला ब्रेन ट्यूमर झाल्यामुळे 1996 मध्ये तिचा मृत्यू झाला.

रुचाच्या मृत्यूनंतर तिच्या मुलीचा ताबा नाना नानींनी घेतला. किंबहुना संजयवर काही खटले चालू होते आणि तो त्याच्या नशेच्या सवयीमुळे बदनामही झाला होता. म्हणूनच नाना नानींनी त्रिशलाला आपल्याकडे ठेवणे योग्य मानले. त्रिशालाची आई रूचाच्या मृत्यूनंतर संजयने 1998 मध्ये रिया पिल्लईशी लग्न केले पण 2008 मध्ये दोघांचा घटस्फोट झाला. यानंतर मान्यताने संजयच्या आयुष्यात प्रवेश केला आणि 2008 मध्ये दोघांनी लग्नाची गाठ बांधली.

मन्याता ही त्रिशलाची सावत्र आई आहे पण असे असूनही दोघींमध्ये चांगले संबंध आहेत. अलीकडेच मान्यताने तिची सावत्र मुलगी त्रिशालाच्या चित्रावर टिप्पणी करून तिचे कौतुक केले आहे. वास्तविक त्रिशाला दत्त सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. विशेषतः इन्स्टाग्रामवर ती दररोज तिचे हॉट आणि बोल्ड फोटो शेअर करत राहते. अलीकडेच तिने तिच्या स्विमिंग पूलाचे एक सुंदर चित्र शेअर केले आहे. या फोटोमध्ये ती पिवळ्या बिकिनीमध्ये दिसत आहे. या दरम्यान, तिच्या चेहऱ्यावर एक गोड स्मितही आहे.

त्रिशालाचा हा फोटो चाहत्यांना खूप आवडला आहे. तिची कमेंट सेक्शनमध्ये खूप तारीफ होत आहे. अगदी तिची सावत्र आई मान्यता दत्तनेही फोटोवर टिप्पणी केली आणि प्रशंसा केली. मान्यताने कमेंटमध्ये लिहिले आहे सुंदर…. बॉलिवूड स्टार किड्सची मुले अभिनय करियर निवडतात असे अनेकदा दिसून येते. मात्र, त्रिशला त्यांच्यापेक्षा वेगळी आहे. ती एक सायकोथेरापिस्त आहे. तिने सामान्य व्यक्तीप्रमाणे सायकोथेरापिस्त होण्यासाठी अभ्यास केला आणि आता ती न्यूयॉर्कमध्ये सायकोथेरापिस्त म्हणून काम करते.

संजय दत्तचीही त्रिशाला बॉलिवूडमध्ये येऊ नये अशी इच्छा होती. प्रत्यक्षात एका पत्रकाराने संजय दत्तला विचारले होते की, ‘तुझा चित्रपट भूमी हा एका बाप मुलीची कथा आहे. तर त्रिशला आणि अदिती (चित्रपटातील संजय दत्तची मुलगी) यांच्यात तुला कोणती समानता दिसते? याला संजय दत्तने त्याच्या अनोख्या शैलीत उत्तर दिले आणि म्हणाला, ‘दोघििंमध्ये अनेक समानता आहेत, जर त्रिशाला अक्टिंग करायची म्हणेल तर मी तिचे पाय तोडेल, पण अदितीसोबत मी ते करू शकत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.