संजय दत्तची मुलगी त्रिशाला दत्तने बिकिनी घालून केला फोटोशूट, सार्वत्र आईने केले…

बॉलिवूड अभिनेता संजय दत्त हा चित्रपट क्षेत्रातील एक प्रसिद्ध अभिनेता आहे. संजय केवळ त्याच्या चित्रपटांबद्दलच नाही तर त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दलही चर्चेत राहतो. संजय दत्तप्रमाणेच त्याची मुलगी त्रिशाला दत्तचीही खूप चर्चेत असते. त्रिशाला तिच्या हॉट आणि सिझलिंग चित्रांमुळे अनेकदा प्रसिद्धी मिळवते. पुन्हा एकदा त्रिशला तिच्या फोटोसह प्रसिद्धीत आली आहे. चित्रापेक्षाही कॅप्शनने चाहत्यांचे लक्ष वेधून घेतले आहे.

त्रिशाला दत्तने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर स्वतःचा एक फोटो शेअर केला आहे. यामध्ये तुम्ही पाहू शकता की हा फोटो मागून क्लिक करण्यात आला आहे. यामध्ये तिचे लांब आणि कुरळे केस खूप सुंदर दिसत आहेत. यादरम्यान त्रिशलने हिरव्या रंगाची बिकिनी परिधान केली आहे. त्याच वेळी, आपण पाहू शकता की तीच्या सभोवतालचे दृश्य किती सुंदर आहे. तिथे तीच्या जवळून वाहणारा धबधबा, तसेेच तिथली हिरवळही बरीच मोहक आहे.

हे चित्र शेअर करत त्रिशाला कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, ‘तुम्हाला 66 लक्ष वर्षांपूर्वी डायनासोरच्या शोधात घेऊन जात आहे.’ अलीकडेच संजय दत्तच्या मुलीने तिच्या इन्स्टावर एक सिझलिंग फोटो शेअर केला होता, ज्यात ती बरीच आकर्षक दिसत होती. या फोटोमध्ये त्रिशला स्विमिंग पूलमध्ये बिकिनी घालून उभी दिसते. फोटोमध्ये दिसत आहे की त्रिशालाने पिवळ्या रंगाची बिकिनी परिधान केली आहे आणि ती स्विमिंग पूलच्या बाजूला उभी राहून हसत आहे.

तीच्या सभोवतालचे दृश्य देखील खूप सुंदर दिसत आहे.
लोक त्रिशालाच्या या फोटोवर कमेंट करत आहेत आणि तिचे कौतुक करत आहेत. यासोबतच तीची सावत्र आई मान्यता दत्तनेही फोटोवर कमेंट करून तीचे कौतुक केले आहे. मान्यताने टिप्पणी केली आणि लिहिले आहे की, ‘सुंदर …’.

Leave a Reply

Your email address will not be published.