ही आहे WWE स्टार ग्रेट खलीची पत्नी, सौंदर्याच्या बाबतीत….

खली हा भारताची शान आहे, त्याने WWE मध्ये अनेक खेळाडूंना हारवले आहे. तसेच खलीची बायकोही खूप सुंदर आहे. विशेषतः, या खेळाडूने आधीच अनेक विजय मिळवले आहेत. भारतीय WWE खेळाडूचे खरे नाव दिलीप सिंग राणा आहे. दिलीपसिंह राणा म्हणजेच द ग्रेट खली चे नाव माता कालीच्या नावावरून ठेवले आहे.

खलीची छाती 43 इंच जाड आहे.ते भारतातील एक रेकॉर्ड आहे. 22 ऑगस्ट 1922 रोजी तो हिमाचल प्रदेशातील एका छोट्या गावातून आला होता. खली एका पंजाबी कुटुंबातील आहे. खलीच्या वडिलांचे नाव ज्वाला राम आणि आईचे नाव थांडी देवी होते. द ग्रेट खली घरात काम करत होता. ज्यात त्याच्या घराचा खर्च भगायचा. आणि घरात नेहमी गरीबिचे वातावरण दिसत असे.

तसेच खलीचे शरीर वेगळे होते. आणि तो लहानपणापासूनच निरोगी आणि मजबूत होता. तुमचा विश्वास बसणार नाही की खली एकेकाळी पंजाब पोलिसात अधिकारी होता. पण त्याचे नशीब इतके उज्ज्वल होते की तो आता जगभरातील स्टार बनला. खलीचे आयुष्य आता खूप आरामदायक आहे.

त्याच्या पत्नीबद्दल बोलताना, द ग्रेट खलीने 2002 मध्ये जालंधरमधील नूर महल येथील रहिवासी थर्मेंद्र खोरशी लग्न केले. दोघांनाही एक मुलगी आहे, तीचेेे नाव अभलिंग राणा आहे. अभिलिंग राणाचा जन्म फेब्रुवारी 2017 मध्ये झाला होता. थर्मेंद्र म्हणते की ती आपल्या मुलीला तिच्या वडिलांसाखेेच खेळाडू बनवेल. थर्मेंद्र खोर ही हाऊसवाइफ आहे. ती पती खली आणि तीची मुलगी अभलिंग यांच्यासोबत घरी राहते. ती दिसायला सुद्धा खूप सुंदर आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.