आधी सलमानची बहीण मग त्याच्याच वहिनीवर दडला जीवआणि मग मलाइका-अर्जुनची प्रेमकथा सुरू झाली अशी…

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील सुप्रसिद्ध अभिनेता अर्जुन कपूर गेल्या अनेक वर्षांपासून अभिनेत्री मलायका अरोरासोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे. मलायका अभिनेता अरबाज खानची माजी पत्नी आणि अभिनेता सलमान खानची वहिनी आहे. दोघांनी 1998 मध्ये लग्न केले, परंतु 2017 मध्ये घटस्फोट घेऊन त्यांचे नाते संपुष्टात आले. तेव्हापासून मलायका अर्जुन कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे, तसेच मलायकाआधी अर्जुनने सलमानच्या बहिणीवरही इश्क केले आहे.

मलायकापूर्वी अरबाजचे सलमान खानची धाकटी बहीण अर्पिता खानसोबतचे नाते अनेक वर्षे चालले होते. मिळालेल्या माहितीनुसार, अर्जुन 22 वर्षांचा होता तेव्हाच त्याचे हृदय खान कुटुंबातील मुलीवर पडले. त्याचवेळी अर्पिता खान देखील कपूर घराण्याच्या मुलावर फिदा झाली होती. असे म्हटले जाते की जेव्हा अर्पिता अर्जुनसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती, तेव्हा ती तिच्या वहिनी मलायका अरोराशी तिच्या आणि अर्जुनच्या नात्याबद्दल सल्ला घ्यायची. पण बऱ्याच वर्षांनंतर मलायका अरोराच अर्जुन कपूरच्या प्रेमात पडली.

सलमान खानला अर्जुन कपूर त्याच्या बहिणीला डेट करत असल्याची माहितीही होती. असेही सांगण्यात येते की या काळात सलमान फक्त अर्जुनला सपोर्ट करायचा. मात्र, अर्जुन आणि अर्पिताचे नाते जवळपास दोन वर्षांनी तुटले. पण सलमान खानसोबत अर्जुनचे नाते अबाधित राहिले. एका वेळी अर्जुनचे वजन खूप जास्त वाढलेे होते आणि ते सुमारे 150 किलो होते. मग सलमाननेच त्याला वजन कमी करण्याचा आणि हिरो होण्याचा सल्ला दिला.

अर्पितासोबतच्या नातेसंबंधावर सलमान अर्जुनसोबत होता, पण जेव्हा अर्जुनचे नाव मलायकाशीही जोडले जाऊ लागले, तेव्हा सलमानला या प्रकरणाचा खूप राग आला आणि अर्जुन आणि त्यांच्यातील चांगले संबंध दुश्मनीत बदलले. अर्जुनला अनेकदा कामाच्या निमित्ताने सलमानच्या घरी जावे लागायचे आणि याच दरम्यान मलायका आणि त्याच्यामध्ये प्रेम निर्माण होऊ लागले. मलाइका अर्पिता आणि अर्जुनच्या ब्रेकअपचे कारण बनली, तर अर्जुन अरबाज आणि मलायकाच्या घटस्फोटाचे कारण असल्याचे मानले जाते.

2016 पर्यंत मलायका आणि अरबाजच्या अफेअरची चर्चा चित्रपट कॉरिडॉरमध्येही होऊ लागली. या दरम्यान, मलायका आणि अरबाज यांच्या नात्यात दुरावा निर्माण झाला होता. शेवटी, 28 मार्च 2016 रोजी अरबाज आणि मलायका यांनी एक निवेदन जारी करून विभक्त होण्याची घोषणा केली आणि 2017 मध्ये दोघांनी घटस्फोट घेतला. मलायका आणि अर्जुनचे प्रेम कोणापासून लपलेले नाही, दोघेही अनेकदा एकमेकांसोबत दिसतात आणि दोघेही एकमेकांवर भरभरून प्रेम करतात. आता फक्त चाहते या जोडप्याच्या लग्नाची वाट पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.