आई वडिलांना सॉरी म्हणत सारा अली खान ने केले असे काही की नाकातून सुरू झाली रक्ताची धार!!

बॉलिवूड अभिनेत्री सारा अली खान सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि ती तिच्या चाहत्यांसोबत नवीन फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत राहते. आता अलीकडेच तीने एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये तीचे कापलेलेे नाक दिसत आहे. हा व्हिडीओ शेअर करताना साराने कॅप्शनमध्ये लिहिलेे आहे की, “सॉरी अम्मा अब्बा अगगी … नाक काट दी मैंने …”

अशा परिस्थितीत साराचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे आणि तिचे चाहते तिला विचारत आहेत की तिच्या नाकाला दुखापत कशी काय झाली? बरेच चाहते तिला सतत प्रश्न विचारत आहेत, तर काही लोक तिला एक धाडसी मुलगी म्हणत आहेत. सारा बऱ्याचदा मजेदार व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करतेे.

ती तिच्या भावासोबत आणि कधीकधी तिच्या मित्रांसह मजेदार चित्रे आणि व्हिडिओ सामायिक करत राहते आणि तिने हा व्हिडिओ देखील मजेदार पद्धतीने शेअर केला आहे. विशेष गोष्ट म्हणजे, साराने ही गोष्ट वेगळ्या आणि मजेदार पद्धतीने सांगितली आहे. सारा अली खानने तिच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात ‘केदारनाथ’ या चित्रपटातून केली होती. या चित्रपटात ती दिवंगत अभिनेता सुशांत सिंह राजपूतसह दिसली होती.

जरी हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर विशेष कामगिरी करू शकला नाही, परंतु सारा अली खानने लोकांच्या हृदयात आपले स्थान निर्माण केले. यानंतरच सारा पुढील चित्रपट ‘सिम्बा’ मध्ये दिसली होती. या चित्रपटात ती अभिनेता रणवीर सिंगसोबत मुख्य भूमिकेत दिसली. सारा अली खान लवकरच बॉलिवूडचा खिलाडी अक्षय कुमार आणि अभिनेता धनुषसोबत ‘अतरंगी’ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन आनंद एल रॉय करत आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, चित्रपटाचे शूटिंग मार्च महिन्यातच पूर्ण झाले आहे आणि लवकरच प्रदर्शित होणार आहे. सारा अली खान प्रसिद्ध अभिनेता सैफ अली खान आणि अभिनेत्री अमृता सिंग यांची मुलगी आहे. सारा ‘कुली नंबर 1’, ‘लव्ह आज कल’ या चित्रपटात दिसली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.