पतीआधीच प्रियकराकडून गर्भवती झाल्या या बॉलीवूड अभिनेत्री,सत्य माहीत असूनही, पतींनी केले लग्न…

ज्या स्त्रियाला आई होण्याचा आनंद मिळतो त्या खूप भाग्यवान असतात. मूल जन्माला आल्यावर संपूर्ण घर आनंदित होते. अशा वेळी वडिलांच्या आनंदालाही थारा नसतो. पण जरा कल्पना करा की, जेव्हा वडिलाला कळेते की त्याची पत्नी आधीच गर्भवती आहे. साहजिकच आहे की त्याला वाईट वाटेल. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्या लग्नाआधीच त्यांच्या बॉयफ्रेंडकडून गर्भवती झाल्या आहेत.

सेलिना जेटली
मिस इंडिया सेलिना जेटली लग्नापूर्वी तिच्या प्रियकराकडून गर्भवती होती, म्हणून तिने गर्भपाताचा सहारा घेतला. यानंतर तिने पीटर हगला डेट केले आणि त्याच्याशी लग्न केले. जर अहवालांवर विश्वास ठेवला, तर पीटरला सेलिनाच्या गर्भधारणेबद्दल आधीच माहिती होती. असे असूनही, त्याने सेलिनाशी लग्न केले. पीटरचा दुबईमध्ये हॉटेल व्यवसाय आहे. सेलिना आता तिच्या पतीसोबत परदेशात स्थायिक झाली आहे.

कोंकणा सेन शर्मा
कोंकणा सेन शर्मा बॉलिवूड आणि साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीतील एक दिग्गज अभिनेत्री आहे. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, रणवीर शोरेशी लग्न करण्यापूर्वी कोंकणा दुसऱ्या कुणाला तरी डेट करायची आणि ती त्याच्याकडून गर्भवती झाली होती. तिने नंतर रणवीर शोरेला डेट केले आणि त्याच्याकडून गर्भवतीही झाली, नंतर दोघांनी लग्न केले. सध्या दोघेही घटस्फोटित आहेत आणि कोंकणा एकटीच तिच्या मुलाची काळजी घेते.

सारिका
अशी आहे अभिनेत्री सारिकाची कथा. कमल हासनच्या प्रेमात पडण्यापूर्वी ती दुसऱ्याच्या मुलाची आई बनलेली आहे. पण परिस्थिती पाहून तीला गर्भपाताचा सहारा घ्यावा लागला. हे माहीत असूनही कमल हासनने तिच्याशी लग्न केले आणि नंतर त्यांना दोन मुली झाल्या.

अमृता अरोडा
अमृता अरोडा अभिनेत्री मलायका अरोडाची धाकटी बहीण आहे. अमृता अरोडाने 2009 मध्ये बिझनेसमन शकील लदाकशी लग्न केले होते. बातमीनुसार, अमृताबद्दल असेही म्हटले जाते की ती लग्नापूर्वी गर्भवती झाली होती. लग्नानंतर, तिने लगेचच जाहीर केले होते की ती आई होणार आहे. या कथेतील ट्विस्ट म्हणजे लग्नापूर्वी अमृता इतर कोणाबरोबर नाही तर तिच्या होणाऱ्या पतीसोबत गर्भवती झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.