या बॉलिवूड अभिनेत्रींच्या मंगळसूत्राची किंमत ऐकून थक्क व्हाल!!

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील अभिनेत्री दररोज चर्चेत असतात. केवळ चित्रपटांमुळेच नव्हे तर दागिने, फॅशन आणि मेकअपसह इतर गोष्टींसाठीही त्या सतत प्रसिद्धीत असतात. आज आम्ही तुम्हाला या लेखाच्या माध्यमातून अशाच काही अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांनी सर्वात महागडे मंगळसूत्र परिधान केले होते

अनुष्का शर्मा
भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहलीची पत्नी आणि बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री अनुष्का शर्माही तिचे दागिने, स्टायलिश कपडे आणि फॅशनमुळे चर्चेत राहते. अनुष्काने 2017 मध्ये क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहलीशी लग्न केले. दोघांनी इटलीमध्ये लग्न केले. असे म्हटले जाते की लग्नामद्ये अनुष्का शर्माने 52 लाखाचे मंगळसूत्र परिधान केले होते ज्यात हिरा जोडलेला होता. हे मंगळसूत्र अतिशय सुंदर आणि पाहण्यासाठी फॅशनेबल आहे.

शिल्पा शेट्टी
या दिवसात वादात अडकलेली अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी देखील तिच्या वेगळ्या शैलीसाठी ओळखली जाते. ती बॉलिवूडची स्टायलिश आणि फिट अभिनेत्री मानली जाते. शिल्पाने 22 नोव्हेंबर 2002 रोजी लंडनमधील उद्योजक राज कुंद्रासोबत लग्न केले. रिपोर्टनुसार, शिल्पाला लग्नात सुमारे 30 लाखांचे मंगळसूत्र मिळाले. याशिवाय पती राज कुंद्राने तिला सुमारे 3 कोटींची अंगठी दिली.

ऐश्वर्या राय बच्चन
ऐश्वर्या रायला तिच्या पतीने तिला तिहेरी हिऱ्याचे मंगळसूत्र घातले होते. या मंगळसूत्राची किंमत सुमारे 45 लाख आहे. ऐश्वर्या राय आणि अभिषेक बच्चन यांचे लग्न बॉलिवूडमधील सर्वोत्तम आणि शाही लग्न मानले जाते. ऐश्वर्याने तिच्या लग्नात कोटींचे दागिने घातले होते. हे लग्न खूप लोकप्रिय लग्न होते.

दीपिका पदुकोण
अभिनेता रणवीर सिंग आणि दीपिका पदुकोणचे लग्नही चर्चेत राहिले. एवढेच नाही तर दोघांचा लग्नाचा लूकही लोकांना चांगलाच आवडला. दोघांनी इटलीमध्ये लग्न केले. रणवीर सिंहने लग्नात दीपिकाला डिझायनर मंगळसूत्र घातले होते, ज्याची किंमत सुमारे 20 लाख असल्याचे सांगितले जाते.

प्रियांका चोप्रा
प्रियांका रोज तिच्या बोल्ड स्टाईल आणि चित्रपटांमुळे चर्चेत राहते. प्रियांकाने 2018 मध्ये परदेशी निक जोनासशी लग्न केले. यादरम्यान प्रियांकाचा ब्रायडल लूक आणि दागिने खूप चर्चेत होते. लग्नात प्रियंकाने सुमारे 21 लाख रुपयांचे मंगळसूत्र परिधान केले होते.

सोनम कपूर
बॉलिवूडमध्ये सोनम कपूरला फॅशन आयकॉन मानले जाते. तिने 8 मे 2018 रोजी तिचा प्रियकर आनंद आहुजासोबत लग्न केले. सोनमने तिच्या लग्नात सुमारे 90 लाख किमतीचा लेहेंगा परिधान केला होता, तर जर आपण तिच्या मंगळसूत्राबद्दल बोललो तर तिचे मंगळसूत्र खास डिझाइन केलेले होते, ज्याची किंमत सुमारे 50 हजार रुपये आहे. सोनमची खास गोष्ट म्हणजे ती तिच्या गळ्यात मंगळसूत्र घालण्याऐवजी हातात घालते.

माधुरी दीक्षित
बॉलिवूडची धक-धक गर्ल आणि अभिनेत्री माधुरी दीक्षित, जी तिच्या वेगळ्या शैली, नृत्य आणि सौंदर्यासाठी ओळखली जाते, तिने 2019 मध्ये डॉ.श्रीराम नेने याच्याशी लग्न केले. मिळालेल्या माहितीनुसार, माधुरी दीक्षितने लग्नाच्या वेळी 8.5 लाख किमतीचे मंगळसूत्र परिधान केले होते.

करिश्मा कपूर
एकेकाळी बॉलिवूडची सर्वात महागडी अभिनेत्री म्हणून गणली जाणारी अभिनेत्री करिश्मा कपूरने संजय कपूरशी लग्न केले, पण हे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि दोघे विभक्त झाले, पण करिश्माने लग्नामद्ये घातलेले मंगळसूत्र खूप चर्चेत होते. मंगळसूत्राची किंमत सुमारे 17 लाख असल्याचे सांगितले जाते.

काजोल
काजोल आणि अभिनेता अजय देवगणची जोडी बॉलिवूडमधील सर्वात सुंदर आणि यशस्वी जोडी मानली जाते. 24 फेब्रुवारी 1999 रोजी दोघांचे लग्न झाले. रिपोर्टनुसार, काजोलने लग्नादरम्यान 21 लाख रुपयांचे मंगळसूत्र परिधान केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.