आमिर,सैफ पासून ते सलमान पर्यंत या मुस्लिम अभिनेत्यांच्या बहिणी आहेत हिंदू घराणाच्या सुना….

चित्रपट अभिनेते किंवा चित्रपट जगताशी संबंधित लोक त्यांचे प्रेम मिळवण्यासाठी कोणत्याही गोष्टीतून जातात. धर्म आणि जातीच्या भिंती तोडून त्यांचे प्रेम मिळवतात आणि चर्चेचा विषय बनतात. आतापर्यंत तुम्ही अनेक अभिनेत्री आणि अभिनेत्यांबद्दल ऐकले असेल की त्यांनी आपला धर्म सोडून दुसऱ्या धर्माचा जीवन साथीदार निवडला आणि नंतर लग्नासाठी तोच धर्म स्वीकारला.

सोहा अली खान …
सोहा अली खान प्रसिद्ध अभिनेत्री शर्मिला टागोरची मुलगी आणि अभिनेता सैफ अली खानची धाकटी बहीण आहे. 2012 मध्ये सैफने हिंदू अभिनेत्री करीना कपूरसोबत दुसरे लग्न केले, तर सैफच्या बहिणीने स्वतःसाठी मुस्लिम वराची निवड केली. सोहा अली खानचा पती अभिनेता कुणाल खेमू आहे, जो हिंदू आहे. दोघांनी 2015 मध्ये लग्न केले आणि दोघांना इनाया खेमू नावाची मुलगी आहे.

अलविरा खान…
अलवीरा खान अभिनेता सलमान खान, सोहेल खान आणि अरबाज खान यांची बहीण आहे. मुस्लिम कुटुंबात जन्मलेल्या अलवीराने स्वतःसाठी हिंदू वराचीही निवड केली. तिने बॉलिवूड अभिनेता अतुल अग्निहोत्रीसोबत 1995 मध्ये लग्न केले होते. अतुलशी लग्न केल्यानंतर, अलविराने मुस्लिममधून हिंदूमध्ये प्रवेश केला.

अर्पिता खान…
अर्पिता खान, खान कुटुंबाची छोटी मुलगी आहे. सलमानची धाकटी बहीण अर्पिता हिचेही लग्न एका हिंदू व्यक्तीशी झाले आहे. अर्पिताचा पती अभिनेता आयुष शर्मा आहे, जो काही बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसला आहे. आयुष आणि अर्पिताचे लग्न 2014 मध्ये झाले. आयुषशी लग्न केल्यानंतर अर्पिताने इस्लामधर्म सोडून हिंदू धर्म स्वीकारला. दोघांना अहिल शर्मा नावाचा मुलगा आहे.

निखत खान…
निखत खान बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता आमिर खानची बहीण असल्याचे दिसते. आमिर खानचा मेहुणाही हिंदू आहे आणि त्याचे नाव संतोष हेगडे आहे. निखत खान आणि संतोष हेगडे हे सहार आणि श्रावण हेगडे या दोन मुलांचे पालक आहेत. लग्नानंतर निखत खान मुस्लिम धर्म सोडून हिंदू झाली होती.

सुझान खान…
सुझान खानने बॉलिवूडचा सुपरस्टार हृतिक रोशनसोबत 2000 मध्ये लग्न केले होते. मात्र, त्यांचे नाते फार काळ टिकू शकले नाही. लग्नाच्या 14 वर्षांनंतर दोघेही वेगळे झाले. 2014 मध्ये दोघांचा घटस्फोट झाला. सुझान आणि हृतिक यांना हृदान आणि रेहान रोशन हे दोन मुले आहेत. तथापि, घटस्फोटानंतर, सुझान आणि हृतिक अजूनही त्यांच्या दोन मुलांचे एकत्र संगोपन करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.