रॅम्प वॉक करता करताच मागून उघडला या अभिनेत्रीचा स्कर्ट!!काशीबशी परिस्थिती सांभाळत….

अभिनेत्री गौहर खान सध्या आपल्या पतीसोबत कोलिटी वेळ घालवत आहे. सध्या ती मॉस्कोला पोहोचली आहे आणि तिथून सुंदर चित्रे शेअर करत आहे. गौहर खान सध्या अभिनयापासून दूर आहे पण ती एक यशस्वी मॉडेल राहिली आहे आणि मॉडेलिंग दरम्यान तिच्यासोबत असे काहीसे घडलेे होते की ती लाजेमुळे पाणी पाणी झाली होती.

गौहर खान हे मॉडेलिंग विश्वातील एक प्रसिद्ध नाव आहे. ती बर्‍याचदा मोठ्या डिझायनर्सच्या फॅशन शोमध्ये रॅम्प वॉक करताना करताना दिसली आहे, पण एकदा तिला हे वॉक खूप भारी पडले होते. अनेक वर्षांपूर्वी अभिनेत्री लॅक्मे फॅशन वीक अंतर्गत रॅम्प वॉकमध्ये उतरली होती. या दरम्यान तिने सोनेरी टॉप आणि खाली काळा स्कर्ट घातला होता.

गौहर खान वॉक करत असताना, तिच्या स्कर्टची शिलाई मागून निघत होती. अभिनेत्रीला समजले की काहीतरी गडबड आहे. जेव्हा तिने तिचा स्कर्ट मागून पाहिला तेव्हा तिला आढळले की तिचा स्कर्ट मागून खुुलला आहे. तथापि, अभिनेत्री अजिबात स्तब्ध झाली नव्हती. अत्यंत हुशारीने, तीने त्या परिस्थितीत स्वतःला कूल ठेवले आणि आपला वॉक पूर्ण केला.

वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना, गौहर खान ‘बिग बॉस 14’ चा भाग होता. ती 2 आठवड्यांसाठी शोमध्ये सामील झाली होती. याशिवाय ती सैफ अली खानच्या वेब सीरिज ‘तांडव’ मध्येही महत्त्वाची भूमिका साकारताना दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.