चांगला शॉट मिळण्यासाठी चालू शूटिंग दरम्यानच करिणाला काढावे लागले होते सर्व कपडे!!

करीना कपूरला बॉलिवूड इंडस्ट्रीचा वारसा मिळाला आहे, तरीही करीना कपूरसाठी बॉलिवूडमध्ये टिकणे सोपे नव्हते. तिच्या सुरुवातीच्या चित्रपटांमध्ये प्रेक्षकांच्या टीकेला सामोरे जाऊन करीनाने स्वत: ला सिद्ध केले. करीना कपूरने अलीकडेच एका मुलाखतीत खुलासा केला होता की 2015 मध्ये रिलीज झालेली हिरोईन तिच्यासाठी किती खास होती.

करीनाने अशा अनेक भूमिका साकारल्या आहेत ज्या लोकांच्या हृदयात अविस्मरणीय राहिल्या आहेत, पण करीनाने प्रेक्षकांसोबत एक विशेष चरित्र म्हणून तिच्या भूमिकेबद्दल एक मनापासून मुद्दा सांगितला आहे. करीनाने तिचा पहिला इंटीमेट बो’ल्ड सीन केला होता, या चित्रपटात तिने अर्जुन रामपालसोबत बो’ल्ड सीन केला होता.

करीना म्हणाली होती की तिने या चित्रपटासाठी तिचे कपडेही काढले होते. प्रेक्षकांना हा चित्रपट कदाचित आवडला नसेल पण तीच्यासाठी हा खूप खास चित्रपट होता. करीनाला स्वतःला सिद्ध करायचे होते. यासाठी तिने न्यू’ड सीन्स देण्याचे मान्य केले होते.

प्रत्येक चित्रपट निवडण्यापूर्वी करीना खूप विचार करत असायची. करीना म्हणाली की माझ्या चाहत्यांना या भूमिकेत काय पाहायला आवडेल, “तो म्हणाला. करीनाचा हा पहिलाच न्यू’ड सीन होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.