मोठं मोठ्या अभिनेत्रींनाही मागे टाकेल एव्हडी सुंदर आहे सचिन तेंडुलकर यांची मुलगी!!

भारतातील क्रिकेटचा देव म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या मास्टर ब्लास्टर सचिन तेंडुलकरला संपूर्ण देश ओळखतो. सचिन तेंडुलकरचे नाव भारतात इतके लोकप्रिय आहे की एकेकाळी लोक सचिन तेंडुलकरला क्रिकेटचे दुसरे नाव मानत असत. प्रत्येकाला सचिनबद्दल माहिती आहे, पण तुम्हाला माहित आहे का की सचिन तेंडुलकरची मुलगी सारा तेंडुलकर देखील स्टारपेक्षा कमी नाहीये. ती तीच्या वडिलांसारखाच प्रसिद्ध आहे.

सारा तेंडुलकरची गणना सेलिब्रिटीजमधील सर्वात सुंदर आणि स्टायलिश मुलीमध्ये केली जाते. सारा तिच्या उत्कृष्ट ड्रेसिंग सेन्स आणि तिच्या सौंदर्यासाठी ओळखली जाते. साराचे सौंदर्य पाहून, ती कोणत्याही बॉलिवूड नायिकेपेक्षा कमी सुंदर दिसत नाही असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही. क्रिकेटचा दिग्गज सचिन तेंडुलकरच्या दोन मुलांमध्ये सारा मोठी आहे. साराचा जन्म 13 ऑक्टोबर 1997 रोजी झाला होता.

तसेच चाहत्यांना हे जाणून आश्चर्य वाटेल की साराचे नाव एका लोकप्रिय क्रिकेट टूर्नामेंट ‘सहारा कप’ वरून ठेवण्यात आले आहे. सचिनने 1997 मध्ये प्रथमच कर्णधार म्हणून जिंकलेली ही पहिली स्पर्धा होती. आणि या कपच्या विजयानंतर सचिनने आपल्या मुलीचे नाव सारा ठेवले. साराने तिचे शालेय शिक्षण धीरूभाई अंबानी इंटरनॅशनल स्कूलमधून केले. नंतर तीने युनिव्हर्सिटी कॉलेज, लंडन (UCL) मधून मेडिसिनमध्ये पदवी प्राप्त केली. तिच्या आईप्रमाणे तीही आता डॉक्टर झाली आहे.

त्याच वेळी, सारा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय राहते, सारा दररोज तिचे व्हिडिओ, चित्रे सोशल मीडियावर पोस्ट करत राहते. सारा प्रसिद्धीपासून दूर राहते, परंतु एक स्टार किड असल्याने तिची प्रचंड लोकप्रियता आणि फॅन फॉलोइंग आहे. इन्स्टाग्रामवर तीचे 1 मिलियनपेक्षा अधिक फॉलोअर्स आहेत. सारा अनेकदा सोशल मीडियावर स्वतःचे आणि कुटुंबाचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करते. सारा सौंदर्याच्या बाबतीत बी-टाऊन अभिनेत्रींशी देखिल स्पर्धा करते.

साराचे इन्स्टाग्राम फोटो बघून अंदाज लावला जाऊ शकतो की तिला प्रवासाची खूप आवड आहे. ती सोशल मीडियावर प्रवासाशी संबंधित फोटो शेअर करत राहते. यासोबतच साराला फॅशनची खूप चांगली माहिती आहे. सारा तेंडुलकर बॉलिवूडचा किंग खान शाहरुख खानची मोठी फॅन आहे. शाहरुखही साराला खूप मानतो. सुंदर असण्याबरोबरच, ती तिच्या निर्दोष शैलीसाठी देखील ओळखली जाते. ती आपली बाजू मांडायला लाजत नाही. अनेक वेळा वापरकर्त्यांनी तीला ट्रोल करण्याचा प्रयत्न केला, ज्याला तीने योग्य उत्तर दिले.

सारा भारतीय क्रिकेट संघाचा युवा फलंदाज शुभमन गिलसोबतच्या नात्यामुळेही प्रसिद्धीत राहिली आहे. मात्र, दोघांनीही ते नाकारले आहे. असे असूनही, चाहत्यांना विश्वास बसत नाही. इन्स्टाग्राम हे देखील यामागे एक कारण आहे. दोघेही एकमेकांना फॉलो करतात आणि एकमेकांच्या पोस्टवर टिप्पणी देखील करतात. सारा तेंडुलकरच्या छोट्या इन्स्टाग्राम लिस्टमध्ये शुभमनचा समावेश हा केवळ योगायोग असू शकत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.