काय??सोनाक्षी- सलमान ने केले गुपचूप लग्न?फोटोस झाले लीक, चाहते झाले शॉक!!!

चित्रपट अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा आज बॉलिवूडमध्ये एक सुप्रसिद्ध व्यक्तिमत्व म्हणून प्रसिद्ध झाली आहे. सोनाक्षी सिन्हा चित्रपट अभिनेता शत्रुघ्न सिन्हाची मुलगी आहे. जिने सलमान खानच्या दबंग या चित्रपटातून आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली. सोनाक्षी सिन्हाने दबंग चित्रपटात अभिनय करण्यापूर्वी स्वत: ला फिट करण्यासाठी खूप कमी केले होते.

सलमान खानने बऱ्याच लोकांना बॉलिवूडचा मार्ग दाखवला आणि त्यांना मदत करून त्यांना पहिला हिट चित्रपट दिला. या यादीत सोनाक्षी सिन्हाचेही नाव येते. जिच्या प्रवेशासाठी सलमानने त्याचा खास मित्र गोविंदासोबत पंगा घेतला होता. सलमानने गोविंदाची मुलगी नर्मदासोबत पदार्पण करावे अशी त्याची इच्छा होती. पण जेव्हा सलमानने शत्रुघ्न सिन्हाला दिलेले वचन पूर्ण करण्यासाठी सोनाक्षीला चित्रपटात कास्ट करण्यात आले.

तर आपण सोनाक्षी बद्दल बोलत होते जिने दबंग व्यतिरिक्त बऱ्याच हिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तर तुम्हाला माहिती आहे का? सोनाक्षी लग्नानंतर सलमान खानची नातेवाईक बनेल. तर सोनाक्षी ज्याला डेट करते त्याचे नाव बंटी सचदेवा आहे. बंटी सचदेवा हा दुसरा कोणी नसून सलमानचा भाऊ सोहेलचा मेहुणा आहे. अशा परिस्थितीत जर सोनाक्षीने त्याच्याशी लग्न केले तर ती सलमानची नातेवाईकही बनेल. तसेच, सोनाक्षी आणि बंटीच्या लग्नाच्या अनेक शक्यता आहेत.

तिच्या लग्नाबद्दल, सोनाक्षीने सांगितले होते की बंटी हा एक सेल्फमेड मॅन आहे, आणि त्याला आत्ता त्याच्या बॅचलर आयुष्याचा आनंद घ्यायचा आहे. सोनाक्षी आणि बंटी बद्दल, काही वर्षांपूर्वी, हे देखील उघड झाले होते की या दोघांची सगाई होणार आहे. पण तसे झाले नाही. बंटी आणि सोनाक्षी अनेकदा एकत्र दिसतात, सोनाक्षी या नात्यामुळे खूप आनंदी आहे. तसेच सोनाक्षीने आतापर्यंत अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये मोठ्या कलाकारांसोबत काम केले आहे. कोरोना महामारीमुळे सोनाक्षी सिन्हाचा चित्रपट अद्याप प्रदर्शित होऊ शकलेला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.