या क्रिकेटपटू च्या प्रेमात पडली सुनील शिट्टी ची मुलगी,सोबत फोटो आहेत वायरल!!

सुनील शेट्टीची मुलगी आणि अभिनेत्री अथिया शेट्टी ही तिच्या चित्रपटांपेक्षा तिच्या नात्यासाठी आजकाल खूप चर्चेत आहे. अथिया शेट्टी क्रिकेटर केएल राहुलला डेट करत आहे. या दोघांचे अनेक फोटो आतापर्यंत सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. अलीकडेच या दोघांचे एक चित्र सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे.

हे पाहिल्यानंतर, हे स्पष्ट होतेे की, हे दोघेही एकत्र वेळ घालवत आहेत. सध्या आथिया शेट्टी केएल राहुलसोबत इंग्लंडमध्ये आहे. हे चित्र ईशांत शर्माची पत्नी प्रतिमा ने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर शेअर केले आहे. हे चित्र शेअर केल्यानंतर सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाले आहे.

या चित्रात टीम इंडियाचा वेगवान फलंदाज इशांत शर्मा याच्यासह प्रतिमा, केएल राहुल आणि अथिया शेट्टी देखील दिसत आहेत. ईशांत आणि केएल राहुल इंग्लंड दौर्‍यावर आहेत, तिथे बहुतेक क्रिकेटपटू आपल्या कुटुंबियांसमवेत गेले आहेत. या चित्राला प्रतिमा सिंहने एक मजेदार कॅप्शन दिले आहे. चित्र सामायिक करत असताना तिने एक गाणे लिहिले आहे. हे गाणे आहे, ‘उनसे मुलाकात हो गई….

इंग्लंडमधील अथिया शेट्टी आणि राहुल यांचे हे पहिलेच चित्र आहे. यापूर्वीही या दोघांची बरीच इंग्लंडमधील छायाचित्रे पाहायला मिळाली होती पण अथियाचे वडील सुनील शेट्टी म्हणाला होता की, अथिया आपला भाऊ अहान शेट्टीसमवेत इंग्लंडला गेली आहे. अलीकडेच विराट कोहलीची पत्नी अनुष्का शर्मानेही तीचे काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत, ज्यात तिने अथिया शेट्टीला फोटो क्रेडिट दिले आहे.

केएल राहुल इंग्लंडमध्ये त्याच्या सामन्यासाठी रवाना झाला होता तेव्हा त्याने अथिया शेट्टीलाही सोबत नेले होते. इंग्लंडला जाण्यापूर्वी बीसीसीआयशी झालेल्या संभाषणादरम्यान केएल राहुलने अथिया शेट्टीला त्याची प्रेयसी म्हटले होते. अथिया शेट्टी आणि केएल राहुल एकत्रितपणे आंतरराष्ट्रीय ब्रँडची जाहिरात करतात.

सुनील शेट्टीला यावर प्रश्न विचारला असता त्याने उत्तर दिले की, मला वाटते की तुम्ही त्यांच्याशी याविषयी बोलले पाहिजे, कारण दोघांनाही ब्रँडने त्यांना प्रमोट करण्यासाठी निवडले आहे आणि मला वाटते की ते दोघे एकमेकांबरोबर खूप छान दिसतात. त्या जाहिरातीमध्ये दोघेही गूड लू कपल आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.