अभिनेत्री अनुष्का शर्माला आठवले जुने प्रेम,चाहत्यांना सोमोर सांगितला होणारा त्रास…

बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्मा आपल्या वर्क फ्रंटवर बरीच अ‍ॅक्टिव्ह असते, तसेच ती सोशल मीडियावर सुरू असलेल्या अ‍ॅक्टिव्हिटीजवरही बारीक नजर ठेवते. आजकाल सहदेव डीर्डोचे ‘बचपन का प्यार’ हे गाणं जोरदार व्हायरल होत आहे. लोकांनी हे गाणे वेगवेगळ्या प्रकारे मिक्स केेले आहे, व त्यावर अनेक व्हिडिओही बनवले जात आहेत.

आता तुम्हाला असा प्रश्न पडला असेल की, अनुष्का शर्माचा व याचा काय संबंध असेल तर अलीकडेच तिने तिच्या इंस्टा कथेवर एक मीम शेअर केला आहे, ज्याद्वारे तिने सांगितले आहे की हे गाणे तिच्याही मनात उतरले आहे. या मीममध्ये अनुष्काने दाखवले आहे की, जेव्हा एखादी व्यक्ती रात्री शांतपणे झोपी जाते, तेव्हाही त्याच्या मनात तेच गाणे वाजत असते.

हा मीम सामायिक करताना अनुष्का शर्माने अनेक हसणार्‍या इमोजी तयार केल्या आहेत आणि बॅकग्राऊंड गाणे म्हणून हे गाणे लावले आहे. तर आपण असे गृहीत धरू शकतो की अनुष्का शर्मा देखील या मीममध्ये दाखवलेल्या परिस्थितीशी सहमत आहे? हे ‘बचपन का प्यार’ गाणे अनुष्का शर्माला रात्रीही झोपू देत नाही का? आता केवळ अनुष्का शर्माच हे सांगू शकते.

बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्माच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलताना ती अखेर ‘झिरो’ या चित्रपटात दिसली होती. या चित्रपटात तीने शाहरुख खानच्या लव इंटरेस्टची भूमिका केली होती. या चित्रपटानंतर अनुष्का प्रोजेक्टमध्ये कॅमेर्‍याच्या मागे काम करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.