बोलता-बोलता बोलून गेला सैफ, करीना बद्दलच हे धक्कादायक सत्य, ऐकून चाहते झाले थक्क!!

करीना कपूर आणि सैफ अली खान बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये आयडल कपल म्हणून दिसतात. दोघेही बर्‍याचदा एकमेकांबरोबर एंजॉय करताना दिसतात. करीना-सैफ यावर्षी फेब्रुवारीमध्ये दुसर्‍या मुलाचे पालक झाले. दरम्यान, सैफने एक मुलाखत दिली. या मुलाखतीत त्याने असे काही बोलले की त्याच्या बोलण्यावरून असे दिसते की तो पत्नी करीनाला खूपच घाबरतो.

सैफ अली खान नुकताच एका चॅट शोमध्ये पोहोचला होता. या शोमध्ये हेअर कट बाबत बरीच चर्चा झाली. सैफने हेअर कट या विषयावर करीना आणि स्वत: बद्दलही चर्चा केली. करीनाच्या हेअर कट बाबत सैफ म्हणाला- मी असे केले तर ती मला ठार मारेल. मी तिचे केस कापायचा प्रयत्न केला तर ते माझ्यासाठी फारच अव्यावसायिक असेल. ही राष्ट्रीय मालमत्ता आहे.

पुढे मुलाखतीत सैफ म्हणाला- आम्ही अजूनही इंडस्ट्रीमध्ये व्यस्त आहोत. म्हणूनच आम्ही एकमेकांचे केस कापू शकत नाही. होय, ती माझ्या केसांबरोबर खेळू शकते, परंतु सुदैवाने तिने अद्याप असे केले नाही. सैफ अली खाननेही पहिल्यांदाच या कार्यक्रमात हे उघड केले होते की त्याचे केस खूप वाईट असायचे. शोमध्ये सैफला त्याच्या जुन्या चित्रपटातील देखावेही दाखवले गेले होते. ज्यामधे त्याचे हेअर कट वेगवेगळे होते.

सैफ आणि करीना यांच्यात सर्वोत्कृष्ट बॉन्डिंग पाहायला मिळते. करीना सैफची दुसरी पत्नी आहे. करीनापूर्वी सैफने स्वत: पेक्षा 13 वर्षांनी मोठी असलेली अभिनेत्री अमृता सिंगशी लग्न केले होते. तथापि, हे लग्न 13 वर्षे टिकले आणि नंतर दोघे वेगळे झाले. दोघांना 2 मुले सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान आहेत. अमृता सिंगपासून विभक्त झाल्यानंतर काही वर्षांनंतर करीनाने सैफच्या आयुष्यात प्रवेश केला.या दोघांचे 2012 मध्ये लग्न झाले.

सैफ-करीना 2 मुलांचे पालक आहेत. सध्या ही जोडी इंडस्ट्रीमध्ये सक्रिय आहेे. मुलगा तैमूर अली खानच्या जन्मानंतर करीनाने चित्रपटात काम करणे बंद केले. ती एका वर्षात फक्त 1-2 चित्रपट करते. तिचा आगामी चित्रपट म्हणजे लालसिंग चड्ढा, ज्यामध्ये ती आमिर खान सोबत दिसणार आहे.

सैफच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना तो भूत पोलिस या आगामी चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत अर्जुन कपूर, जॅकलिन फर्नांडिज आणि यामी गौतम आहेत. याशिवाय प्रभाससमवेत आदिपुरुष या चित्रपटात तो दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.