राज कुंद्राच्या घरून उलघडले मोठे रहस्य, या प्रकरणात शिल्पा शेट्टीची…..

राज कुंद्रा प्रकरणात मुंबई पोलिसांच्या गु:न्हे शाखेला दररोज नविन लिंक मिळत आहेत. राज कुंद्राच्या कानपूर कनेक्शनसंबंधीची माहिती आणि सट्टेबाजीनंतर आणखी एक महत्त्वाची बातमी समोर आली आहे. गु’न्हे शाखेने राज कुंद्रा याच्या कार्यालयावर छापा टाकला असता एक रहस्यमय भिंत आणि एक गु’प्त तिजोरी सापडली आहे.

आता या गुप्त खजिन्यातून चित्रपटाची स्क्रिप्ट आणि इतर कागदपत्रे सापडली आहेत, हे असे सिद्ध करते की राज कुंद्राला अटक झाल्यानंतरही त्याच्या कंपनीला शूटिंग सुरूच ठेवायची होती. त्यात सापडलेल्या बर्‍याच कागदपत्रांवर शिल्पाचेही निशाण सापडले आहेत. या प्रकरणात शिल्पा शेट्टीवर पुन्हा चौकशी होण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे.

शिल्पा शेट्टीची आई देखील सप्टेंबर २०२० पर्यंत कंपनीत संचालक असल्याचा आरोप तपासात समोर आला आहे. शिल्पा शेट्टी काही महिन्यांपूर्वी तिचा नवरा राज कुंद्रा याच्या कंपनी जेएल स्ट्रीमची जाहिरात करत असल्याचेही तपासात समोर आले आहे. ही ती कंपनी आहे ज्यावर घा’णेर’डी सामग्री बनवल्याचा आरोप केला आहे.

गु’न्हे शाखेच्या म्हणण्यानुसार, जप्त केलेल्या बॉक्समध्ये प्रामुख्याने फाइल्स असून त्यात आर्थिक व्यवहार आणि क्रिप्टोकरन्सीजमधील गुंतवणूकीचा पुरावा होता. कुंद्राने पोलिसांसमोर गु’प्त खजिना उघड केला नाही ज्यामुळे तिचा संशय आणखीनच वाढला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.