बॉलीवूडच्या लेट नाईट पार्ट्यांमध्ये नेमकं होतं तरी काय?सत्य जाणून थक्क व्हाल!!!

ड्र’ग्ज-से’क्सपासून मीडियाच्या नो एंट्री पर्यंत बॉलिवूडमधील रात्री उशिरा होणाऱ्या पा’र्ट्यांची ही रहस्ये ग्लॅ’मरने भरलेली असतात. येथील चमकदार जीवन सर्वांना आकर्षित करते. प्रत्येकाला या इंड’स्ट्रीचा एक भाग व्हावे असे वाटते. परंतु या इंड’स्ट्रीशी निगडित डार्क साईड फार कमी लोकांना माहित आहे. खासकरुन जेव्हा बॉलिवूड पा’र्ट्या होतात, तेव्हा येथे बरेच काही घडते ज्याबद्दल सामान्य माणूस विचारही करू शकत नाही.

तुमच्या लक्षात आले असेल की बहुतेक प्रत्येक बॉलिवूड पार्टी रात्री 11 वाजताच सुरू होते. याचे कारण असे आहे की यावेळी स्टार्स लोकांच्या नजरेतून सहज बचतात. या दरम्यान, ते सहज दिसले जात नाहीत. दिवसाच्या तुलनेत रात्रीच्या वेळी रहदारीही कमी असते. अशा परिस्थितीत स्टार्स वेळ वाया न घा’लविल्याशिवाय आपल्या लेयरचा जास्त काळ आनंद घेतात.

बॉलिवूड पार्ट्यांचा दुसरा नियम असा आहे की त्यात मीडियाला एन्ट्री दिली जात नाही. यामागील मुख्य कारण म्हणजे फिल्मी स्टार्स या पार्टीत अनेक प्रकारच्या गॉसिप आणि गु’पित्यांविषयी बोलतात, अशा परिस्थितीत त्यांची चर्चा माध्यमांद्वारे लोकांपर्यंत पोहोचू नये अशी त्यांची इच्छा असते. तसेच लोकांमध्ये आपली प्रतिमा टिकवून ठेवण्यासाठी ते माध्यमांना या पार्ट्यांपासून दूर ठेवतात.

बॉलिवूड पार्ट्यांमध्येही न’शाही असतो. वा’इन तर तेथे नक्कीच असते. परंतु कधीकधी ड्र:ग्स,सारख्या गोष्टी देखील तेथे चालतात. तथापि, हे काम अत्यंत गु’प्तपणे केले जाते. त्याच वेळी, स्टार्स अ’ल्को’होलमुळे असे कृत्य करतात की ज्यामुळे माध्यमांमध्ये त्यांची प्रतिमा खराब होऊ शकते.

याशिवाय प्रेमप्रकरण, ब्रेकअप आणि से’क्स या विषयांवरही तेथे चर्चा होते. नॉन-वेज जो’क्स देखील तेथे वाचले जातात. कधीकधी स्टार्स न’शामूळे एखाद्याशी भांडतात. तसेच, तुम्हाला मिकाने तिच्या वाढदिवशी राखीचे नशेत चुं’बन घेतलेले आठवले असेल. तसेच या पार्ट्यांमध्ये अनेक लव अफेअर देखिल सुरू होतात.

शाहरुख खान आणि प्रियांका चोप्रा यांचे प्रेम प्रकरणही अशा पार्ट्यांचा परिणाम आहे. येथे बरेच स्टार्स एकत्र भेटतात आणि मग अगदी एकमेकांच्या जवळ येतात. हे एकमेव कारण आहे की बॉलिवूडला आपल्या पार्ट्यांचे रहस्ये उघड करण्यास आवडत नाही. जर त्यांची रहस्ये बाहेर आली तर त्याचा त्यांच्या चित्रपटांवर वाईट परिणाम होऊ शकतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.