तारक मेहतामधील जेठालाच्या काश्मिरी पत्नीसमोर फेल होतील मोठमोठ्या हिरोईन, वास्तविक जीवनात दिसते …..

विनोदी कार्यक्रम ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’ गेल्या 13 वर्षांपासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. शो जितका लोकप्रिय आहे तितकीच त्याचे पात्रही लोकप्रिय आहेत. शोची सर्व कलाकार आपल्या मजेदार शैलीसाठी ओळखली जातात. काही जुन्या कलाकारांनी शो सोडला आहे आणि काही नवीन कलाकार त्यांच्या जागी आले आहेत.

शो अलीकडील भागांमध्ये थोडा Unfocused झाला आहे. त्यावेळी शोमध्ये जेठालालची काश्मिरी पत्नी गुलाबो देखील दिसली होती. या अभिनेत्रीचे नाव सिंपल कौल आहे. सिंपल गुलाब बनली व तीनेे प्रेक्षकांची मने जिंकली. त्या शोमधील तीचे पात्र छोटे होते. पण तीने लोकांचे खूप मनोरंजन केले. पण करुनाचे प्रेम तिला टिकवता आले नाही.

शोच्या कथेनुसार जेठालाल काश्मीरला गेला आणि तिथे चित्रपटाचे चित्रीकरण केले. ज्यामध्ये गुलाब त्याची पत्नी बनली. गुलाबने ही भूमिका गंभीरपणे घेतली आणि जेठालालच्या शोधात मुंबईला आली. एवढेच नव्हे तर जेठालालला मिळविण्यासाठी तिने कोर्टात खटलाही दाखल केला होता.

तीने गोकुळधाममध्येे एक तंबू लावला होता, पण दयाच्या प्रेमा पुढे गुलाब चे प्रेम फिके पडले आणि गुलाब ला परत जावे लागले. काही वर्षांपूर्वी सिंपल कौलने रोजाची भूमिका साकारली होती. शोमधील तिची भूमिका काही भागांनंतर संपली. यानंतर सिंपलला शो सोडावा लागला. वास्तविक जीवनात सिंपल खूप ग्लॅमरस आहे. तिचा हॉट लूक सोशल मीडिया अकाउंट इन्स्टाग्रामवरील चित्रांमध्ये आपण पाहू शकतो.

सिंपल कौलने शरारत, सास बीना ससुराल, बा बहु और बेबी आणि कुसुम, ये मेरी लाइफ है, ईसा देश है मेरा, भाखडवाली, सुवरीन गूगल टॉपर ऑफ द इयर, तीन बहुरान्या अशा कार्यक्रमांमध्ये काम केले आहे. सिंपल एक व्यावसायिक महिला आहे. तिचे मुंबईत 3 मोठी रेस्टॉरंट्स आहेत. सिंपलच्या सोशल मीडियावर पारंपारिक आणि बोल्ड लूक पाहायला मिळत आहेत. 2010 मध्ये सिंपल कौलचे राहुल लुंबाबरोबर लग्न झाले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.