विरानुष्काची मुलगी वामिका जन्मताच बनली लोकप्रिय स्टार किड, पहिल्यांदाच झाले फोटो व्हायरल!!

यावर्षी 11 फेब्रुवारीला सुंदर मुलगी वामिकाचा जन्म सेलिब्रिटी कपल विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांच्या घरात झाला होता. मात्र आत्ता पर्यंत विराट आणि अनुष्काने सोशल मीडियावर शेअर केलेल्या कोणत्याही चित्रात वामिकाचा चेहरा दाखवलेला नाही. यामागील कारण स्पष्ट करताना विराट कोहली काही काळापूर्वी एका मुलाखतीत म्हणाला होता की, ‘जोपर्यंत वामिकाने या सर्व गोष्टींची समज विकसित होणार नाही तोपर्यंत तो मुलीचा चेहरा दर्शवणार नाही’.

त्याचवेळी अलीकडेच वामिकाचा आणखी एक फोटो सोशल मीडियावर बराच व्हायरल झाला आहे. या फोटोत तिच्या वयाची आणखी एक मुलगी वामिकासोबत दिसली होती. चित्रात दिसणारी मुलगी एबी डिव्हिलियर्सची मुलगी आहे. हे चित्र स्वत: डिव्हिलियर्सची पत्नी डॅनियल डीव्हिलियर्स ने सोशल मीडियावर शेअर केले होते. चित्रात डिव्हिलियर्सची मुलगी आणि वामिका एकसारख्या कपड्यांमध्ये दिसत आहेत.

विराट आणि अनुष्का हे या दिवसात इंग्लंडमध्ये आहेत. अभिनेत्रीने काही काळापूर्वीच विराट आणि वामिकाचे चित्र सोशल मीडियावर शेअर केले होते. या चित्रात विराट मुलगी वामिकासोबत खेळताना दिसला होता.

विराट आणि अनुष्का वेळोवेळी मुलगी वामिकाचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असतात. हे वामिका जन्मानंतरचे एक चित्र होते, हे जेव्हा वामिका एक महिन्याची झाली तेव्हा ते शेअर केले होते. वामिकाला आपल्या कुशीत लपवून , अनुष्का विराटबरोबर क्रिकेटच्या दौर्‍यावर जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.