पती राज कुंद्राच्या अटकेमुळे संकटात सापडलेल्या शिल्पा शेट्टी ने हा घेतला मोठा निर्णय….

ए’डल्ट चित्रपट बनविणे आणि प्रसारित करण्याच्या गु’न्ह्या’त मुंबई गु’न्हे शाखेच्या पथकाने मोठी कारवाई केली आहे. त्यांनी फिल्म अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी चा पती राज कुंद्रा अटक केली आहे. राज कुंद्रा हा या प्रकरणातील मुख्य आरोपी असल्याचे पोलिसांकडून बोलले जात आहे. आता बातमी अशी आहे की, काल रात्रीपासून अभिनेत्रीला तिच्या पतीबद्दल इतकी चिंतेत आहे की तिने तिच्या डान्स रीएलिटी शोचे शूटिंगही पुढे ढकलली आहे.

एबीपी न्यूजने असा दावा केला आहे की, अभिनेत्रीने तिचे शूट पुढे ढकलले आहे. या न्यूज चॅनलचे म्हणणे आहे की “सोमवारपर्यंत असे ठरले होते की आज शिल्पा शेट्टी जज डान्स रीएलिटी शो ‘सुपर डान्सर’ साठी चौथ्या सीझनच्या दोन भागांचे चित्रीकरण करेल. पण रात्री शिल्पा शेट्टी चा पती राज कुंद्राच्या अटकेची बातमी समजताच शिल्पा शेट्टीने या कार्यक्रमाच्या शूटिंगसाठी तिचा विचार बदलला. ”

डान्स रीएलिटी शो ‘सुपर डान्सर’ चे शूटिंग दर सोमवारी किंवा मंगळवारी ठेवले जाते, हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की या शोच्या शनिवार व रविवारच्या दोन्ही भागांचे शूटिंग एकाच दिवसात पूर्ण केले जाते. माध्यम वाहिनीला मिळालेल्या माहितीनुसार, बदललेली परिस्थिती पाहता आता गीता कपूर आणि अनुराग बासू या शोच्या अन्य दोन न्यायाधीशांसमवेत शिल्पा शेट्टीशिवाय शोच्या शुटिंग सुरू आहे.

त्याचवेळी या अटकेबाबत मुंबई पोलिसांनी निवेदन जारी केले असून या बेजनेस म्यान विरूद्ध त्यांच्याकडे पुरेसे पुरावे असल्याचे म्हटले आहे. या संपूर्ण प्रकरणात मुंबईचे पोलिस आयुक्त हेमंत नगराळे यांचे म्हणणे आहे की यावर्षी फेब्रुवारी महिन्यात ए’डल्ट चित्रपट बनविणे आणि प्रसारित केल्यामुळे मुंबई गु’न्हे शाखेत गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.

यानंतर पोलिस सातत्याने या प्रकरणाचा तपास करत होते. तपासादरम्यान पोलिसांना सापडलेली सर्व पुरावे राज कुंद्रा ला या प्रकरणातील मुख्य आरोपी म्हणून सिद्ध करीत आहेत. या संपूर्ण प्रकरणात पोलिसांनी राज कुंद्रा व्यतिरिक्त इतर 11 जणांना अटक केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.