या कारणामुळे करिना कपूरने अजय देवगणबरोबर लिपलॉक करण्यास दिला होता नकार,धक्कादायक सत्य आले समोर!!

चित्रपटांशिवाय बॉलिवूड अभिनेत्री करिना कपूरसुद्धा आपल्या फॅशन सेन्ससाठी बरीच प्रसिद्धी मिळवते. ती तिच्या स्टायलिश लुकसाठीही ओळखली जाते. अगदी चित्रपटाच्या पडद्यावरही, तिच्या वेगवेगळ्या पात्रांमुळे आणि अनोख्या लुकमुळे ती प्रेक्षकांची पहिली पसंती राहिली आहे. मोठ्या पडद्यावर करीनाने अनेक कलाकारांसह सर्व प्रकारचे दृश्य दिले असले तरी करिनाने अजय देवगणसोबत एक देखावा करण्यास नकार दिला होता.

करिना कपूरने तिच्या काळात तिच्या हिरोईन या चित्रपटासाठी बरेच इंटीमेट सीन्स देऊन गोंधळ उडाला होता. बॉलिवूडच्या बेबोने एका मुलाखती दरम्यान असेही म्हटले होते की तिने या चित्रपटासाठी काहीही देण्यास नकार दिला नाही. वास्तविक, करिना कपूर खानने एका मुलाखतीदरम्यान खुलासा केला होता की, 2013 सालच्या ‘सत्याग्रह’ या चित्रपटात तिला अजय देवगनबरोबर लिपलॉक सीन करायचा होता, पण तिने हे करण्यास नकार दिला होता.

तथापि, त्याआधीही करीनाने अजय देवगनबरोबर बऱ्याच चित्रपटांमध्ये काम केले होते, कारण ती त्याच्याबरोबर बर्‍याच चित्रपटांमध्ये दिसली आहे, त्यापैकी गोलमाल 2, सिंघम 2, ओंकार आणि सत्याग्रह, तसेच हे चित्रपट देखील खूप यशस्वी झाले होते. पण सत्याग्रह हा तीचा एक अविस्मरणीय चित्रपट आहे. कारण या चित्रपटातच तीने अजय देवगणला लिपलॉक करण्यास स्पष्टपणे नकार दिला होता.

करीना आणि अजय देवगनची जोडी 2013 मध्ये रिलीज झालेल्या प्रकाश झा याच्या सत्याग्रह या चित्रपटात मोठ्या पडद्यावर होती. करीना आणि सैफ अली खानने हा चित्रपट प्रदर्शित होण्याच्या काही काळापूर्वीच लग्न केले होते. म्हणजेच ही ती वेळ होती जेव्हा करीना सत्याग्रहचे चित्रीकरण करत होती, त्याचवेळी ती आपल्या लग्नाच्या तयारीमध्येही व्यस्त होती. यामुळेच लग्नाच्या वेळी करिनाला अशी कोणतीही चूक करावीशी वाटत नव्हती, ज्याचा तिच्या आयुष्यावर परिणाम होईल…

Leave a Reply

Your email address will not be published.