पहिल्यांदाच व्हायरल झाले कारीनाच्या दुसऱ्या मुलाचे फोटोस, पाहून चाहते म्हणाले-हा तर तैमूरसारखाचं आहे…

अभिनेत्री करीना कपूर खानने यावर्षी फेब्रुवारी महिन्यात मुलाला जन्म दिला. तीने त्याचे नाव जेह ठेवले आहे. त्यांचा मुलगा जेहचे पहिले चित्र समोर आले आहे.जे की, खूप व्हायरल होत आहे. सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या चित्रात करीना जेहबरोबर आहे. त्यांचा दुसरा मुलगा जेह हा तैमूरसारखाच दिसतो. करीनाचा मुलगा तैमूर प्रमाणेच जेहच्या डोळ्याचा रंगही खूप सुंदर आहे.

हा फोटो पाहून बहुतेक लोक म्हणत आहेत की, जेह हा आपला मोठा भाऊ तैमूरसारखा दिसत आहे. खरं तर हे करीनाचा धाकटा मुलगा जेहचं हे पहिलं चित्र आहे. जे खूप जास्त प्रमाणात व्हायरल होत आहे. करीना आणि जेहचा हा फोटो फॅन पेजवर शेअर करण्यात आला आहे. या फॅन पेजवर एकूण दोन फोटो शेअर केले गेले आहेत.

हे फोटो शेअर करताना असा दावा केला जात आहे की हे करीना कपूर आणि तिचा मुलगा जेहचे चित्र आहे. चित्रे शेअर करताना, कॅप्शनमध्ये असे लिहिले आहे की, आम्हाला तीच्या पुस्तकातील काही न पाहिलेली छायाचित्रे देखील पाहायला मिळाली. मी खूप उत्सुक आहे. पहिला फोटो तैमूरचा व दुसरा फोटो ज्येहचा आहे.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की करीनाने अलीकडेच एक पुस्तक लिहिले आहे. ज्याचे नाव ‘प्रेग्नन्सी बायबल’ आहे. या पुस्तकात करीनाने तिचा आई होण्याचा अनुभव सांगितला आहे. 9 जुलै रोजी या पुस्तकाचे लोकार्पण करण्यात आले आहे. करीनाचा मोठा मुलगा तैमूर हा एक प्रसिद्ध स्टार किड आहे. तैमूरची छायाचित्रे बर्‍याचदा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. ज्यामुळे करीनाने आपल्या लहान मुलाला मीडियापासून पूर्णपणे दूर ठेवले आहे.

करिना कपूर खानचे पुस्तक ‘प्रेग्नन्सी बायबल’ हे शीर्षकावरून वादात अडकले आहे. बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूरवर धार्मिक भावना दुखावल्याचा आरोप आहे. अभिनेत्रीविरोधात तक्रार देखील दाखल करण्यात आली आहे. खरं तर पुस्तकाच्या शीर्षकानं बुधवारी एका ख्रिश्चन गटाकडून संताप व्यक्त केला. पुस्तकाच्या नावावर आक्षेप घेत, बुधवारी महाराष्ट्रातील बीड शहरात पोलिसांत तक्रार दाखल करण्यात आली आहे.

करीनाने 9 जुलै रोजी हे पुस्तक लाँच केले होते. या पुस्तकस करिनाने तिचे तिसरे मूल म्हटले आहे. पुस्तकाच्या बढतीसंदर्भात तिने सोशल मीडियावर अनेक पोस्ट केल्या आणि एका पोस्टमध्ये लिहिले की हे पुस्तक तिचे तिसरे मूल आहे. अभिनेत्रीने म्हटले होते की या पुस्तकात तिने तिच्या दोन्ही गर्भधारणेदरम्यान अनुभवलेले शारीरिक आणि भावनिक अनुभव सांगितले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.