14 वेळा प्रयत्न करूनही आई होऊ शकली नाही ही अभिनेत्री, सलमान खानच्या मदतीने आता आहे 2 मुलांची आई!!

या जगातील प्रत्येकजण पालक होण्याचे स्वप्न पाहतो. कारण मूल नसल्यास कुटुंब आणि आयुष्य अपूर्ण दिसते. लाखो प्रयत्न करूनही जर एखादा माणूस पालक होऊ शकत नाही तर त्याच्यावर दु: खाचा डोंगर कोसळतो. बॉलिवूडमध्ये अशी काही जोडपे आहेत जी बर्‍याचदा प्रयत्न करूनही पालक होऊ शकली नाहीत. आम्ही बोलत आहोत बॉलिवूड अभिनेत्री कश्मीरा शाह आणि कॉमेडियन कृष्णा अभिषेकबद्दल. त्यांच्या बाबतीतही असेच काहीसेे घडले आहे.

वारंवार प्रयत्न करूनही कश्मीरा आणि कृष्णा पालक होऊ शकले नाहीत. सर्व प्रयत्न करूनही त्यांचे प्रयत्न यशस्वी झाले नाहीत. पण काश्मीर मागे हटली नाही. तिने एक नव्हे तर दोघांची आई होण्याचा मार्ग स्वीकारला. सरोगसीच्या माध्यमातून कश्मीरा शाहने आई होण्याचे ठरवले. आमिर खान आणि शाहरुख खान सोबतच बॉलिवूडचे अनेक स्टार्स सरोगसीच्या माध्यमातून पालक बनण्याचे त्यांचे स्वप्न पूर्ण करीत आहेत. तसेच प्रसिद्ध कॉमेडियन कृष्णा अभिषेक आणि त्याची पत्नी कश्मीरा शहानेही सरोगसीद्वारे पालक होण्याचे स्वप्न पूर्ण केले.

सरोगेसीच्या माध्यमातून कश्मीरा शाह आणि कृष्णा अभिषेक एक नव्हे तर जुळ्या मुलांचे पालक बनले आणि त्यांची इच्छा पूर्ण झाली. पण आता त्यांना मुुलगी हवी आहे. स्वत: कश्मीरा ने माध्यमांसमोर खुलासा केला होता की तिने एकदाच नव्हे तर 14 वेळा गरोदर होण्याचा प्रयत्न केला परंतु प्रत्येक वेळी तिला अपयशाला सामोरे जावे लागले. सरोगेसी हा एक चांगला वैद्यकीय पर्याय आहे जो एखाद्या महिलेला आई बनण्यास मदत करू शकतो जो कोणत्याही वैद्यकीय कारणास्तव गर्भधारणा करण्यास अक्षम आहे.

एका मुलाखतीत कश्मीरा म्हणाली, “आम्हाला अभिनेता सलमान खानकडून सरोगसीद्वारे आई होण्याचा सल्ला मिळाला.” कश्मीरा म्हणाली की तिचे सलमान खानशी जवळचे नाते आहे. त्यानंतर कश्मीराने सलमान खानचे आभार मानले आणि सांगितले की त्याच्या सल्ल्यामुळे आज आम्हाला दोन मुले आहेत. कश्मीराला आता तिच्या घरी मुलगी हवी आहे आणि तिला मुलगी दत्तक घ्यायची इच्छा आहे..

कश्मीरा आणि कृष्णा यांचे 2012 मध्ये अमेरिकेच्या लास वेगासमध्ये लग्न झाले होते, परंतु त्यांनी 2012 मध्ये आपल्या लग्नाचा खुलासा त्यांच्या कुटुंबियांसमोर केला. याचा उल्लेख खुद्द कश्मीराने एका मुलाखती दरम्यान केला होता. आज कश्मीरा शाह आणि कृष्णा अभिषेक खूप आनंदी आयुष्य जगत आहेत. तिच्या आयुष्यात मुलांची कमतरता होती, ती देखील पूर्ण झाली आहे.

महत्त्वाचे म्हणजे अभिनेत्री कश्मीरा शाह आणि कृष्णा यांच्यातील प्रेमकथा 2005 मध्ये ‘पप्पू पास हो गया’ या चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान सुरू झाली होती.अलीकडेच कृष्णाने सुनील ग्रोव्हरची जागा ‘द कपिल शर्मा शो’ मध्ये घेतली आहे. तसेच, कृष्णा आपल्या व्यावसायिक जीवनासह तसेच वैयक्तिक जीवनाबद्दल बर्‍याचदा चर्चेत राहतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.