अनुष्का शर्मा आणि विराटने मुलगी वामिकाचा 6 वामहिन्याचा वाढदिवस केला साजरा, अभिनेत्रीने गोंडस वमीकाचे फोटो केले शेअर…

बी-टाऊनची सर्वात लोकप्रिय जोडपे अभिनेत्री अनुष्का शर्मा आणि भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहली यांनी 11 जानेवारी 2021 रोजी त्यांची प्रिय मुलगी वामिका यांचे घरी स्वागत केले होते. जेव्हापासून अनुष्का आणि विराट पालक बनले आहेत, तेव्हापासूनच त्यांच्या मुलीची एक झलक पहाण्यासाठी लाखो चाहते उस्तुक झाले आहेत, पण या दोघांनीही आतापर्यंत आपल्या मुलीचा चेहरा चाहत्यांपासून लपवून ठेवला आहे.

अलीकडेच ‘विरुष्का’ ने त्यांच्या मुलीचा 6 वा वाढदिवस साजरा केला. या निमित्ताने अभिनेत्रीने काही छायाचित्रेही शेअर केली आहेत, ज्यात त्यांची मुलगीही दिसली आहे. विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांनी बर्‍याच दिवसांपर्यंत डेटिंग केल्या नंतर सन 2017 मध्ये इटलीमध्ये ग्रैंड रीतीने लग्न केले होते. विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांना लग्नानंतर तीन वर्षांनी 11 जानेवारी 2021 रोजी प्रथमच पालक बनल्याची जाणीव झाली. मुलीचा जन्म झाल्यापासून हे दोघेही आपल्या मुलीला अधिकाधिक वेळ देत आहेत.

वास्तविक, 11 जुलै 2021 रोजी अनुष्का आणि विराटने आपल्या मुलीचा वाढदिवस 6 महिने पूर्ण झाल्यावर साजरा केला. याची काही छायाचित्रे अनुष्का शर्मा ने तिच्या इन्स्टाग्राम हँडलवरून शेअर केली आहेत. या छायाचित्रांमध्ये अनुष्का शर्मा आणि विराट हे मुलगी वामिकासोबत दिसले आहेत. पहिल्या फोटोत अनुष्का शर्माने वामिकाला पोटार घेतलं आहे. त्याचवेळी दुसर्य चित्रात विराट कोहलीने वामिकाला आपल्या मिठीत घेतले आहे.

तिसर्‍या चित्रात आपल्याला वामिका आणि अनुष्काचे पाय दिसू शकतात आणि चौथ्या फोटोमध्ये एक केक दिसत आहे. ही छायाचित्रे पाहील्यावर असे वाटत आहेे, की विराट आणि अनुष्काने हा वाढदिवस एका उद्यानात साजरा केला आहे. अभिनेत्रींनी कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, “तिचे एक हास्य आमचे संपूर्ण जग बदलू शकते, मला आशा आहे की आपण दोघेही वर तीच्यावर असेेच प्रेम करू… किती प्रेमाने पाहतेे तू.. लहान परी… आपल्या तिघांनाही 6 महिन्यांच्या शुभेच्छा. ”

ही छायाचित्रे सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. सेलेब्रिटीपासून ते चाहत्यांपर्यंत हे फोटो समोर येताच सर्वजण मुलगी वामिकाचे अभिनंदन करत आहेत. जगातील सर्वात आवडत्या जोडप्यांपैकी एक, विराट आणि अनुष्काची मुलगी वामिका जन्मापासूनच लोकप्रिय स्टार किड बनली आहे. तथापि, अनुष्का आणि विराट आपल्या मुलीला प्रसिद्धीपासून दूर ठेवण्याचा चांगलाच प्रयत्न करतात.

अलीकडेच विराट कोहलीने जेव्हा आपल्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर ‘अस्क मी एनीथिंग’ असे सत्र केले तेव्हा एका चाहत्याने क्रिकेटरला त्याच्या मुलीच्या नावाचा अर्थ विचारला आणि तिची एक झलक दाखवण्याची विनंती केली. यावर विराट कोहलीने उत्तर दिले की, ‘वामिका हे माँ दुर्गाचे दुसरे एक नाव आहे. या क्षणी हे स्पष्ट झाले आहे की विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा आपल्या प्रिय मुलीवर खूप प्रेम करतात. वामिकाला वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा….

Leave a Reply

Your email address will not be published.