तर ही होणार अमीर खानची तिसरी पत्नी??इंटरनेटवर व्हायरल होत आहे हा व्हिडिओ…

बॉलिवूडचा मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणून ओळखला जाणारा आमिर खान अनेकदा आपल्या चित्रपटांद्वारे लोकांना आश्चर्यचकित करतो, परंतु या दिवसात त्याने वैयक्तिक आयुष्यात इतका मोठा निर्णय घेऊन सर्वांनाच चकित केले आहे. वास्तविक, आमिर आणि किरण दोघांनीही 15 वर्षाचे लग्न मोडल्यानंतर विभक्त होण्याचा निर्णय घेतला.

सर्व काही ठीक असून दोघांनीही असा निर्णय का घेतला आहे हे चाहत्यांना अजूनही समजलेले नाहीये. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की आमिर खानने किरण रावशी दुसरे लग्न केले होते, आतापर्यंत किरण राव आणि आमिर खान यांनी आपल्या विभक्त होण्याचे खरे कारण उघड केले नसले तरी त्यांनी संयुक्त निवेदनात आझादला एकत्रित वाढवण्याचे पष्ट केले आहे.

जेव्हा एखाद्या गोष्टीचे योग्य कारण मिळत नसेल, तेव्हा लोक त्याबद्दल अनुमान लावतात. आमिर खान आणि किरण राव यांच्या विभक्तीनंतरही अशेच अनुमान लावले जात आहेत. वास्तविक, आजकाल व्हॉट्सअ‍ॅपवर एक व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओत असा दावा केला जात आहे की आमिर खानने किरण रावला बरखा दत्तसाठी सोडले आहे.

या मेसेजसह एक व्हिडिओही सामायिक करण्यात आला आहे ज्यामध्ये महिला अँकर आमिर खान आणि बरखा दत्त यांच्यातील संबंधांबद्दल बोलताना दिसत आहे. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर बरेच लोक विचारात पडले आहेत. वास्तविक, आमिर आणि बरखा दत्त यांची ही सोशल मीडियावरील ही बातमी अजिबात खरी नाहीये. अफवा पसरवण्यासाठी सोशल मीडिया हे सर्वात अचूक माध्यम आहे, आणि यावेळी आमिर खान त्याचे लक्ष्य बनला आहे.

https://twitter.com/IAmGMishra/status/1411753286764437504

हा व्हिडिओ त्या काळाचा आहे जेव्हा बर्खा दत्त आणि आमिर खान एकत्र कारगिलला गेले होते, म्हणून सर्वप्रथम हा व्हिडिओ खूप जुना आहे. त्यावेळी बरखा दत्त आणि आमिर खानच्या अफेअरच्या बातम्यांनी मीडियामध्ये बरीच प्रसिद्धी मिळवली होती. तसेच बर्खा दत्त आणि आमिर खान यांनी त्यांच्या प्रेमसंबंधाच्या या वृत्तावर कायम मौन बाळगले. परंतु किरण रावपासून विभक्त झाल्यानंतर पुन्हा एकदा आमिरचे नाव बरखा दत्तशी जोडले जात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.