अनन्या पांडेवर कोसळला दुःखाचा डोंगर!!अश्रू थांबता थांबेना, वडील चंकी पांडे….

बॉलिवूडमध्ये नायिका म्हणून वेगाने पुढे जात असलेल्या अनन्या पांडेची दीदी आणि अभिनेता चंकी पांडेची आई स्नेहलता पांडेचे आज मुंबईत निधन झाले. ती 85 वर्षांची होती. अभिनेता चंकी पांडेची आई आणि अनन्या पांडेची दीदी स्नेहलता पांडेच्या मृ’त्यूची पुष्टी करतना, कुटुंबातील जवळच्या सूत्रांनी एबीपी न्यूजला सांगितले की, तिचा खार भागातील तीच्या घरी दुपारी बाराच्या सुमारास हृ’दयवि’काराच्या झ’टक्याने मृत्’यू झाला.

उल्लेखनीय आहे की, जेव्हा स्नेहलता पांडेची प्रकृती खालावली आणि तिला हृदयविकाराचा झटका आला, तेव्हा तिचा नातू अहान पांडे आणि दोन्ही मुले चंकी पांडे आणि चिक्की पांडेसुद्धा घरी उपस्थित होते. मृत्यूची बातमी समजताच चंकी आणि भावना पांडे यांचा मित्र अभिनेता नीलम कोठारी, अभिनेता समीर सोनी, कॉंग्रेस नेता भाई जगताप आणि बाबा सिद्दीकीसुद्धा अंतिम दर्शन घेण्यासाठी त्यांच्या घरी पोहोचले.

अनन्या पांडेची दीदी स्नेहलता पांडेचे जेव्हा निधन झाले, तेव्हा अनन्या पांडे मुंबईतच एका टॉक शोच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त होती. शूटिंग संपल्यानंतर अनन्या पांडे अंतिम दर्शन घेण्यासाठी तिच्या दीदीच्या घरी पोहोचली. त्यानंतरच, सायंकाळी 5.20 वाजता, स्नेहलता पांडेच्या पार्थिवावर अंत्यसंस्कार करण्यासाठी रुग्णवाहिकेद्वारे सांताक्रूझ स्मशानभूमीत नेण्यात आले.

अनन्याला तिची दीदी स्नेहलता पांडेची खास आवड होती. 2019 मध्ये, अनन्याने तिच्या दीदीसाठी तिच्या 83 व्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देण्यासाठी एक पोस्ट लिहिले होते. या पोस्टच्या माध्यमातून अनन्याने तिच्या दीदीचा डान्स व्हिडिओही शेअर केला होता ज्यात तिची दीदी ‘ये जवानी है दिवानी’ या गाण्यावर नाचताना दिसत होती. यावर्षीही महिला दिनाच्या निमित्ताने अनन्याने दीदीबरोबर एक चित्र शेअर केले आणि तिच्या आयुष्यातल्या तिच्या महत्त्वाबद्दल लिहिले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.