दिलीप कुमार यांचे शेवटचे फोटोस इंटरनेटवर होतायेत व्हायरल!!

दिग्गज अभिनेता दिलीपकुमार याच्या निधनानंतर संपूर्ण देश शोकात आहे. परंतु या सर्वांमध्ये एक अशी व्यक्ती आहे जीचे दु: ख कोणीही निश्चित करू शकणार नाही, ही व्यक्ती म्हणजे त्याची साथीदार सायरा बानो. वयाच्या या नाजूक टप्प्यातून आता सायरा बानोला एकट्याने प्रवास करावा लागणार आहे.

दिलीप कुमार याच्याबरोबर सायरा बानो ही सावलीसारखी होती, पण शरीर या जगातून गेले आहे आणि फक्त एक सावली शिल्लक राहिली आहे. दिलीपकुमार गेल्याने सायरा बानो खूपच भावनिक झाली असून तिच्या भावनिकतेची ही छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. या चित्रांमधून सायराचे दु: ख स्पष्टपणे दिसून येत आहे.

ही चित्रे स्वत: मध्ये एक कथा सांगते. पती दिलीपकुमारला मिठी मारून सायरा बानो ज्या प्रकारे रडत आहे, ते पाहून बऱ्याच लोकांचे डोळे भरून आले आहेत. दिलीप कुमार आणि सायराच्या अतूट प्रेमाची कहाणी संपूर्ण जगाला माहित आहे. दिलीप कुमारचे सर्वात प्रभावी औषध म्हणजे सायरा…

दिलीपकुमार चा सर्वात चांगला मित्र धर्मेंद्रही दिलीपकुमारच्या जाण्याने खूप दु: खी झालेला दिसत होता. दिलीपकुमारचे शेवटचे दर्शन घेण्यासाठी आलेला धर्मेंद्र आपल्या मित्राच्या मृतदेहाजवळ बसलेला दिसला. या फोटोत सायरा बानोही त्याच्यासोबत दिलीप कुमारच्या मृतदेहाजवळ बसली आहे. धर्मेंद्रचे दिलीप-सायराबरोबर खूप चांगले संबंध होते.

अभिनेता धर्मेंद्र आणि दिलीप कुमार यांनी एकमेकांशी खास बॉन्ड शेअर करत असत. धर्मेंद्र अखेरचे दर्शन घेत असलेेले चित्रे इंटरनेटवर बरीच व्हायरल होत आहेत. तसेच अभिनेत्याच्या डोळ्यात अश्रू आणि त्याच्याा चेहऱ्यावरचे दुःख स्पष्ट दिसत आहे. धर्मेंद्र दिलीपकुमारला आपला मोठा भाऊ मानत असे. दोघांनी बंगाली चित्रपटातही एकत्र काम केलेे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.