‘तुझी नवीन आई आली आहे…..या वाक्यावरून का चिडायचा अर्जुन कपूर,केला मोठा खुलासा!!

अभिनेता अर्जुन कपूर क्वचितच आपल्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलताना दिसला आहे. पण आजकाल अर्जुन त्याच्या प्रत्येक मुलाखतीत खुलेआम बोलताना दिसत आहे. त्याचे वडील बोनी कपूरबरोबरचे नाते असो किंवा दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवीबरोबर वडिलांचे दुसरे लग्न असो, अर्जुनने आपल्या सर्व भावना व्यक्त करायला लागला आहे.

आपल्या वडिलांच्या दुसऱ्या लग्नानंतर ताणतणावातून कसे जावे लागेल हे अर्जुनने नुकतेच सांगितले आहे. शाळेतले मित्र त्याची ‘नवीन आई’ श्रीदेवीबद्दल बोलत असत… अर्जुन कपूर बॉलिवूड बबलशी बोलताना म्हणाला की, ‘मी वैयक्तिक दु: ख, आघात यातून गेलो आहे. मी मोठा होत असताना मला माझ्या आईवडिलांच्या विभक्ततेतून जावे लागले.

त्यावेळी माझ्यासाठी ते खूप कठीण होते कारण माझे वडील एक उच्च व्यक्तिमत्त्व होते आणि ज्या स्त्रीबरोबर त्यांनी राहण्याचा निर्णय घेतला ती भारताची सर्वात मोठी सुपरस्टार होती. अर्जुन कपूर पुढे म्हणाला, ‘शाळेत आपल्या चांगल्या मित्र-मैत्रिणींकडून नवीन आई होण्याची भावना विचारले जाणे? हे सोपे नाहीये… हे आपल्याला गोष्टींबद्दल अधिक संवेदनशील बनवते. हे वास्तव आहे, व मी त्यातून गेेलो आहे. ‘

बोनी कपूरने 1983 साली मोना सूरीशी लग्न केले आणि 1996 मध्ये घटस्फोट दिला. या लग्नापासून त्याला मुलगा अर्जुन कपूर आणि मुलगी अंशुला कपूर आहे. त्यानंतर बोनी कपूरने 1996 मध्ये श्रीदेवीशी दुसर्‍यांदा लग्न केले. वर्ष 2018 मध्ये श्रीदेवीचे निधन झाले. दुसर्‍या लग्नापासून त्यांना जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर या दोन मुली आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.