काय??अमीर किरण चा घटस्पोट होता खोटा? सोबत बसून विडिओ काढून केला खुलासा!!

सुपरस्टार आमिर खानने आता आपली पत्नी किरण रावसोबत नसल्याचे सांगून संपूर्ण देशाला धक्का दिला आहे, दोघाचे रस्ते वेगळे झाले आहेत. आमिर आणि किरण यांनी संयुक्त प्रेस नोट जारी करुन याबद्दल माहिती दिली. या बातमीने आमिर खानच्या चाहत्यांना मोठा धक्का बसला आणि सोशल मीडियावर त्यांच्या प्रतिक्रिया येऊ लागल्या आहेत. तसेच किरण राव सोबत एका शोमध्ये चाहत्यांसह घटस्फोटाविषयी आमिरने चर्चा केली आहे.

सेलिब्रेटी फोटोग्राफर मानव मंगलानी ने आपल्या सोशल मीडिया पेजवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यात आमिर आणि किरण एकमेकांचे हात धरून स्वतःच्या कुटुंबाचे वर्णन करताना दिसत आहे. 40 सेकंदाच्या या व्हिडिओमध्ये आमिर सांगत आहे की आमच्या नात्याची स्थिती बदलली आहे परंतु आम्ही नेहमी एकत्र आहोत. व्हिडिओमध्ये आमिर आणि किरण राव खुश दिसत आहेत.

आमिर म्हणाला, ‘मला हे माहित आहे की हे ऐकून तुम्हाला वाईट वाटले असेल, तुम्हाला ते आवडले नसेल, तुम्हाला धक्का बसला असेल. आम्ही दोघे खूप आनंदी आहोत आणि एक कुटुंब आहोत. आमच्या नात्यात बदल झाला आहे, पण आम्ही एकमेकांचे साथीदार आहोत. पानी फाऊंडेशन आमच्यासाठी आमच्या मुलासारखे आहे. आमच्यासाठी प्रार्थना करा, अशी प्रार्थना करा की आम्हाला आनंद होईल.

त्याच वेळी, घटस्फोटाची घोषणा झाल्यानंतर आमिरचा मित्र अमीन हाजी म्हणाला- ‘हे पहा, दोघेही विभक्त होणार आहेत हे मला अगोदरच माहिती होते. वास्तविक, या लॉकडाऊनमध्येच या दोघांमध्ये समस्या येऊ लागल्या. आणि जेव्हा हे प्रकरण वाढू लागले, तेव्हा हा निर्णय घेण्यात आला. यावर्षी जानेवारी-फेब्रुवारी दरम्यान हे मला पहिल्यांदा कळले.

अमीन हाजी पुढे म्हणाला- जेव्हा मला हे कळले की ही बाब येथे पोचली आहे, तेव्हा मला फार वाईट वाटले. आता मी काय सांगावे … याविषयी जेव्हा मी या दोघांशी बोललो तेव्हा मलाच अश्रू आले. त्या दोघांनाही खूप विनंती केली की असा दिवस नका दाखवू , परंतु आज जे सत्य बाहेर आले ते सत्य आणि जे सत्य आहे ते आपल्या सर्वांना मानावेच लागेल.

पहा विडिओ

Leave a Reply

Your email address will not be published.