शाहरुख खानची मुलगी सुहाना खानचे जिममधील हॉट फोटोस झाले व्हायरल,चाहते झाले घा’याळ

बॉलिवूड सुपरस्टार शाहरुख खान आणि गौरी खानची मुलगी सुहाना खान बर्‍याचदा इंटरनेटवर चर्चेत राहते. सुहानाचे चाहते तिला इतके पसंत करतात की तिचे प्रत्येक चित्र आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर येताच व्हायरल होतो. सुहानाने अद्याप बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये पदार्पण केलेले नाही, परंतु फॅन फॉलोईंगच्या बाबतीत ती इंडस्ट्रीच्या मोठ्या सुपरस्टार्सशी स्पर्धा करते. दरम्यान, सुहानाच्या एका चित्राने इंटरनेटवर खुप प्रसिद्धी मिळवली आहे.

सुहाना खानने तिच्या इन्स्टाग्राम स्टोरीवर स्वतःचे एक अतिशय हॉट चित्र शेअर केले आहे. या चित्रात ती सेल्फी घेताना दिसत आहे. चित्रात आपण पाहू शकता की ग्रे टँक टॉप आणि शॉर्ट्समध्ये सुहाना खूपच सुंदर आणि स्टनिंग दिसत आहे. त्याचवेळी सुहाना तिच्या कर्वी फिगरने चाहत्यांच्या संवेदना उडवताना दिसत आहे. सुहानाच्या हेअरस्टाईलविषयी बोलताना तिने आपल्या केसांना बन लूक दिला असून ती सेल्फी घेताना दिसत आहे.

यापूर्वीही सुहाना खानने तिच्या इन्स्टाग्राम स्टोरीवर स्वत: चा मिरर सेल्फी शेअर केला होता. या चित्रात ती जिममध्ये दिसत होती. यादरम्यान सुहाना जिममध्ये सेल्फी घेताना दिसली. यादरम्यान सुहानाने तिचे कर्वी फिगर फाँट केले होते. त्याच वेळी या चित्रात आपण पाहू शकता की, तीची जिम किती शानदार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.