जान्हवी पेक्षाही जास्त हॉट दिसते तिची धाकटी बहीण खुशी,फोटोशूटचे फोटो झाले व्हायरल….

दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवीच्या, जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर या दोन्ही मुली नेहमीच चर्चेत असतात. आईच्या निधनानंतर मोठी मुलगी जान्हवीने तिचे अपूर्ण स्वप्न पूर्ण करण्यास सुरवात केली आहे, तर खुशी सध्या अभिनयापासून दूर आहे. खुशी आणि जान्हवी दोघीही सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असतात. या दरम्यान, खुशी कपूरची काही सिझलिंग छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. या चित्रांमध्ये तिची स्टाईल सुपर मॉडलपेक्षा काही कमी दिसत नाहीये.

खुशी कपूरने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर तीच्या फोटोशूटचे काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. या चित्रांमधील तिची प्रत्येक शैली आपल्याला वेडे बनवेल. फोटोंमध्ये असे दिसून येत आहे की खुशी लाल रंगाचा स्पोर्ट्स ब्रा आणि मॅचिंग हेडबँड परिधान केलेली खूपच हॉट दिसत आहे. त्याच वेळी, तीच्याजवळ टेबलावर वाइन ग्लास, सफरचंद आणि कार्ड ठेवलेले आहेत. खुशी कपूर जुन्या टेलिफोन बरोबर पोज देताना दिसत आहे.

खुशी कपूरच्या या छायाचित्रांना चाहत्यांकडून खूप लाईक्सही मिळत आहेत. त्याचबरोबर चाहतेही भाष्य करून तीच्या शैलीचे कौतुक करताना दिसत आहेत. त्याचबरोबर केवळ चाहतेच नव्हे तर तिचे बेस्ट फ्रेन्ड, नव्या नवेली नंदा, शनाया कपूर आणि आलिया कश्यप यांनीही खुशी कपूरच्या या चित्रांवर भाष्य करून तिचे कौतुक केले आहे. याशिवाय महेप कपूर आणि जोया अख्तरसह सर्व सेलेब्रिटींनीही यावर भाष्य केले आहे.

अलीकडेच खुशी कपूरच्या हातावर बनविलेल्या टॅटूने सगळ्यांचे बरेच लक्ष वेधून घेतले होते. काही दिवसांपूर्वी खुशीला मुंबई विमानतळावर शनाया कपूर आणि अंशुला कपूर सोबत स्पॉट केले होते. त्याच वेळी फोटोग्राफरची नजर खुशीच्या हातावर बनवलेल्या टॅटूवर पडली. तीच्या हातावरील टॅटूवर असे लिहिले होते की, ‘बाकीचे स्वतः काम करतील.’ या टॅटूची खूप चर्चा झाली होती

Leave a Reply

Your email address will not be published.