सुशांतवर प्रश्न विचारताच अंकिताने दिले हसून उत्तर, म्हणाली-आता मोठा ….

बॉलिवूड अभिनेता सुशांतसिंग राजपूत आणि अभिनेत्री अंकिता लोखंडे यांना उंचावर नेणारा टीव्ही शो पवित्र रिश्ताचा नवीन सीझन लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे. असे म्हटले जात आहे की या वेळी पवित्र रिश्ता पूर्णपणे नवीन शैलीत असेल. पवित्र रिश्ता मधे अंकिता लोखंडे अर्चनाच्या भूमिकेत दिसणार आहे. त्याचबरोबर टीव्ही अभिनेता शाहीर शेख सुशांतच्या अनुपस्थितीत मानवची व्यक्तिरेखा साकारणार आहे.

सोशल मीडियापासून ते मुलाखतीपर्यंत या शोशी संबंधित सर्व कलाकारांला पवित्र रिश्ता 2 बद्दल चर्चा केली जात आहे. दरम्यान, अंकिता लोखंडे जेव्हा घराबाहेर पडली तेव्हा फोटोग्राफरच्या गटाने तिला घेरले आणि तिच्या आगामी शोबद्दल तिला विचारण्यास सुरुवात केली. पापराझीने अंकिताला विचारले की पवित्र रिश्ता सीझन 2 आता येणार आहे, मग तिला याबद्दल काय वाटते? या प्रश्नाचे उत्तर देताना अंकिता म्हणाली की ती खूप आनंदी आहे आणि खूप उत्साही आहे.

यानंतर पापाराझीने असा प्रश्न विचारला की, त्यानंतर अभिनेत्री तिथून निघून गेली. वास्तविक अंकिता लोखंडे ला या शोमध्ये कोणाची तरी खुप आठवण येईल, असे विचारले गेले होते. फोटोग्राफरने आपला मुद्दा स्पष्ट केला आणि सांगितले की सुशांत सर या वेळी शोमध्ये येणार नाही, तर तुम्हाला त्याची आठवण येईल का? या प्रश्नाच्या उत्तरा देताना अंकिता लोखंडे म्हणाली की – छोटू, आता तू मोठा हो… असं म्हणत अंकिता तिच्या कारमध्ये बसली आणि अभिनेत्रीसमवेत प्रत्येकजण हसू लागले.

उल्लेखनीय म्हणजे पावित्रा रिश्ता हा शो होता की, ज्याच्या सेट वर अंकिता आणि सुशांत एकमेकांना भेटले होते. या शोमध्ये पती-पत्नीची भूमिका साकारणारे ॲक्टर्स वास्तविक जीवनातही एकमेकांच्या प्रेमात पडले होते. प्रेक्षकांनी देखील ही जोडी ऑन तसेच ऑफ कॅमेरा दोन्हीवरही पसंत केली होती. या शोने या दोघांनाही भारताच्या प्रत्येक घरात एक स्थान दिले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.