अनुराग कश्यपची मुलगी वयाच्या 14 व्या वर्षीच वाटते फार मोठी, अवघ्या 14 व्या वर्षीच प्रियकराबरोबर…….

चित्रपटांशिवाय बॉलिवूडचा सर्वात यशस्वी दिग्दर्शक अनुराग कश्यप वैयक्तिक आयुष्यामुळे बर्‍याचदा चर्चेत राहतो. आपल्या धैर्याने आणि स्पष्ट मतासाठी परिचित असणारा, अनुराग अनेकदा अशा गोष्टी बोलतो की, लोक सहसा अशा गोष्टी सार्वजनिक ठिकाणी बोलण्यासाठी अनेकदा विचार करतात. वडिलांचे हेच गुण त्याची मुलगी आलिया कश्यपमध्येही आली आहेत, तीही आपल्या वडिलांप्रमाणेच बिनधास्त आहे. आणि प्रत्येक विषयावर तिचे मत उघडपणे व्यक्त करते.

तसेच तिने तीच्या युटूब चॅनल वर एक व्हिडियो शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये, आलियाने वयाच्या 14 व्या वर्षी प्रथमच तिच्या प्रियकराचे चुंबन घेतानाचा तिचा अनुभव कसा होता हे सांगत आहे. त्या काळात ती केवळ 14 वर्षांची होती, असे अभिनेत्री सांगताना दिसत आहे. आणि तीच्या आयुष्यातील ती सर्वात वाईट घटनांपैकी एक होती. यानंतर ती सांगते की तिनेच ही ससुुरूवा केली होती, आणि या सर्वा नंतर ती लाजली आणि पळायला लागली होती.

यासह, आलिया कश्यप या व्हिडिओमध्ये तिच्या पहिल्या डेट विषयी देखील बोलते आणि म्हणते की – तो माझा पहिला प्रियकर होता आणि त्यावेळी मी टिन एजर होते. मला आठवते की त्यावेळी माझी बेस्ट फ्रेंडही माझ्या प्रियकरच्या बेस्ट फ्रेंडला डेट करत होती. म्हणून आम्ही स्टारबक्स येथे डबल डेट करण्याचे ठरविले. या संपूर्ण काळात मी माझ्या मैत्रीनीशी बोलत होते आणि माझा प्रियकर त्याच्या मित्राशी बोलत होता.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की आलिया कश्यप या दिवसात तिचा प्रियकर शेनसह मुंबईत आली आहे आणि दोघे तिचे वडील अनुराग कश्यपच्या घरी थांबलेले आहेत. यासह, नुकत्याच गेल्या आठवड्यात, त्यांच्या नात्यास एक वर्ष पूर्ण झाले आहे, जे त्यांनी देखील उत्तम प्रकारे साजरे केले.आपण जर आलिया कश्यपचे यूट्यूब चॅनेल पाहिले तर आपल्याला तिच्या ट्रीपचे अनेक व्हिडिओही पाहायला मिळतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published.