अर्जुन कपूर आणि बोनी कपूरच्या मुलींचे नाते जसे दिसते तसे मुळीच,म्हणाला – बहीण…

बॉलिवूड अभिनेता अर्जुन कपूर आपल्या कुटूंबाशी किती जवळचा आहे हे सर्वांनाच ठाऊक आहे. श्रीदेवीच्या निधनानंतर अर्जुन कपूर त्याच्या सावत्र बहिणी जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर यांच्याही जवळ आला आहे. नुकताच अर्जुन कपूर, अंशुला कपूर, जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर हे वडील बोनी कपूरसमवेत डिनरला गेले होते. ज्याचे चित्र त्याने सोशल मीडियावरही शेअर केले होते.

अर्जुन कपूरने अलीकडेच बॉलिवूड बबलशी संवाद साधला. या दरम्यान त्याने जान्हवी आणि खुशीशी असलेल्या आपल्या बॉन्डबद्दल सांगितले आहे. अर्जुन कपूर म्हणाला, ‘आम्ही परिपूर्ण कुटुंब आहोत तर ते चुकीचे आहे. हा वेगळ्या विचारांचा विषय नाहीये, आम्ही अद्याप एकत्रितपणे रहाण्याचा प्रयत्न करीत असलेली स्वतंत्र कुटुंबे आहोत. आम्ही एकत्र असताना आम्ही एक मस्त वेळ घालवतो परंतु तरीही आम्ही एकत्र नाही आहोत.

अर्जुन कपूर पुढे म्हणाला, ‘सर्व काही परिपूर्ण आहे, असे खोटे मला विकायचे नाही, हे योग्य होऊ शकत नाही कारण आम्ही अद्याप एकमेकांना जाणून घेण्याचा प्रयत्न करीत आहोत. आमच्या आयुष्यात असे दोन दुर्दैवी क्षण होते ज्याने आम्हाला एकत्र केले आहे. आम्ही नेहमी तुटलेल्या तुकड्यांसारखे असू.

अर्जुन पुढे म्हणाला की, ‘आम्ही एकमेकांचे आधार आहोत. जान्हवी आणि खुशीच्या जन्मानंतर आम्ही 20 वर्षानंतर भेटलो. मी आता 35 वर्षांचा आहे, अंशुला 28 वर्षांची आहे. तसेच आम्ही आता प्रौढ आहोत. आम्हाला अशाप्रकारे एकमेकांना भेटणे फार कठीण जात आहे. आणि मला असेही वाटते की सर्व ठीक नसल्यामुळे आपण एकत्र राहण्यास शिकतो आणि मतभेदांचा आदर करायला शिकतो.

या दिवसात अर्जुन कपूर आणि जान्हवी कपूर एका प्रोजेक्टवर एकत्र काम करत असल्याच्या बातम्या येत आहेत. वास्तविक जान्हवी कपूरने अलीकडेच तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर एक बुमरेंग व्हिडिओ पोस्ट केला होता. या व्हिडिओमध्ये अर्जुन आणि जान्हवी दोघेही मस्ती करताना दिसत आहेत. व्हिडिओसह जान्हवीने लिहिले होते की, ‘लवकरच येत आहे … काहीतरी खास…

Leave a Reply

Your email address will not be published.