सावत्र आई आणि वडिलांना विभक्त होताना बघून मुलगी आयराने दिली अशी प्रतिक्रिया, म्हणाली-आता पुढे…..

आमिर खान आणि किरण राव यांच्या अचानकपणे विभक्त झाल्याच्या बातमीने सर्वांनाच चकित केले आहे. अचानक घडलेल्या या घटनेने संपूर्ण देशात खळबळ उडाली आहे. ज्या कोणाला ही बातमी कळाली त्याच्या मनात बरेच प्रश्न निर्माण झाले आहेत. दोघे एकमेकांपासून का वेगळे होतआहेत हे सर्वांना जाणून घ्यायचे आहे. वास्तविक आयरा खान ही आमिर खान आणि त्याची पहिली पत्नी रीना दत्त यांची मुलगी आहे.

रीना दत्तपासून विभक्त झाल्यानंतर आमिरने किरण रावशी लग्न केले होते. आमिर दुसर्‍या पत्नीपासून विभक्त झाल्याची बातमी जेव्हा उघडकीस आली तेव्हा यानंतर त्याची मुलगी आयरानेही इन्स्टाग्राम स्टोरीवर एक फोटो शेअर केला होता. या चित्रात आयरा खान तिच्या बेडवर झोपलेली दिसत आहे. बेडवर झोपून आयरा खानने हा सेल्फी घेतला असून यात ती निळ्या रंगाच्या टँक टॉपमध्ये दिसत आहे.

आमिरच्या मुलीने तिच्या या फोटोवर लिहिले होते की पुढचा रीव्यू उद्या! पुढे काय होणार आहे? ‘आयराच्या या पोस्टवर तीव्र चर्चा झाली आहे. लोक त्याचे वेगवेगळे अर्थ लावत आहेत. बर्‍याच लोकांचा असा विश्वास आहे की आयरा खानने या पोस्टमद्ये वडील आणि किरण राव हे विभक्त होण्याचे संकेत दिले आहेत. त्याचवेळी काही लोक आयराचे असे दु: खी होण्याचे कारणही विचारत आहेत.

तथापि, आयराला तिच्या फोटोंद्वारे काय दर्शवायचे आहे किंवा ती कोणत्या दिशेने निर्देशित करीत आहे हे आयरापेक्षा कोणालाही माहिती नाही. तसेच, लोक या फोटोंवर आपली प्रतिक्रिया देत आहेत. याआधीही आयरा खान बर्‍याच वेळा चर्चेत राहिली आहे. मुख्यतः तीचे प्रेम हे बातम्यांचे मुख्य लक्ष असते. अलीकडेच, तिने तिच्या प्रियकरासह एक व्हिडिओ देखील सामायिक केला आहे, ज्यामध्ये तिने तिच्या संपूर्ण प्रेमाचा प्रवास देखील सांगितला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.