दुसरे लग्न करून 15 वर्ष ठेवले संबंध परंतू शेवटी झालाच अमीर-किरण चा घटस्पोट, हे होते धक्कादायक करण!!

बॉलिूड अभिनेता आमिर खानचे दुसरे लग्न मोडले आहे. सोशल मीडियावर ही माहिती शेअर केली गेली आहे की आमिर खान आणि किरण राव परस्पर संमतीने एकमेकांपासून घटस्फोट घेत आहेत.आमिर खान आणि किरण राव दोघांचेही 28 डिसेंबर 2005 रोजी लग्न झाले. 15 वर्षांनंतर दोघांनी घटस्फोट घेण्याचा निर्णय घेतला आहे.

आमिर आणि किरण यांनी एक संयुक्त वक्तव्य केले आहे ज्यात दोघांनीही म्हटले आहे की- ‘या सुंदर 15 वर्षांमध्ये आम्ही एकत्रित आयुष्यभराचे अनुभव, आनंद आणि हास्य सामायिक केले आहे आणि आमच्या नात्यात फक्त विश्वास, आदर आणि प्रेम वाढले आहे. आता आम्ही आमच्या जीवनात एक नवीन अध्याय सुरू करू इच्छितो – यापुढे पती-पत्नी म्हणून नव्हे तर एकमेकांना सह-पालक आणि कुटुंब म्हणून….

आमिर आणि किरण पुढे म्हणाले, ‘आम्ही काही काळापूर्वीच पांड सेप्रेशन करण्यास सुरवात केली होती, आणि आता या व्यवस्थेचे औपचारिकरित्या अनुकरण करण्यास आम्ही सहमत आहोत. आम्ही आमचा मुलगा आझादचे समर्पित पालक आहोत, ज्याला आम्ही एकत्र वाढवू. आम्ही चित्रपट, पैनी फाउंडेशन आणि आम्हाला आवडत असलेल्या इतर प्रकल्पांवर सहकार्य करत राहू.

त्यांच्या निवेदनात, दोघांनीही सांगितले – आमच्या नातेसंबंधातील या विकासासंदर्भात सतत मदत आणि समजून घेतल्याबद्दल आमच्या कुटुंबाचे आणि मित्रांचे आम्ही आभारी आहोत. आम्ही आमच्या शुभचिंतकांच्या शुभेच्छा आणि आशीर्वादांची अपेक्षा करतो व अशी आशा आहे की – आमच्याप्रमाणेच – आपण हा घटस्फोट शेवटच्या रूपात पाहणार नाहीत, तर ही एक नवीन प्रवासाची सुरुवात म्हणून पहाल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.