सर्जरी आधी अगदी सध्या भोळ्या दिसायच्या या बॉलिवूड अभिनेत्री,विशेष अंगाची शस्त्रक्रिया करून मिळवले असे शरीर!!

आजच्या काळात, एखादी सामान्य व्यक्ती किंवा विशेष व्यक्ती, प्रत्येकजण त्यांच्या तंदुरुस्तीसाठी आणि त्यांच्या शारीरिक सौंदर्यासाठी काम करतो. दुसरीकडे, जेव्हा बॉलिवूड अभिनेत्रींचा विचार केला तर त्या या कामात आघाडीवर असतात. काळानुरुप लोक सौंदर्य वाढविण्यासाठी शस्त्रक्रिया देखील करू लागले आहेत आणि बॉलिवूड अभिनेत्रीही या कामात कमी नाहीत.

बर्‍याच अभिनेत्रींनी शस्त्रक्रियेच्या सहाय्याने त्यांच्या चेहऱ्यावरील आणि शरीराच्या इतर भागांचे सौंदर्य वाढवून त्यांना अधिक आकर्षक बनविले आहे. त्याचबरोबर बर्‍याच अभिनेत्रींनी शस्त्रक्रियेद्वारे आपले ब्रेस्ट खूप आकर्षक केले आहे. या अभिनेत्रींची काही छायाचित्रे पाहून आपण फरक स्पष्टपणे पाहू शकाल.

बिपाशा बसु…
बॉलिवूडची बोल्ड अभिनेत्री बिपाशा बसू अतिशय आकर्षक तसेच सुंदर आणि गोरी दिसते. तथापि, बिपाशाने हिंदी चित्रपटात पाऊल ठेवण्यापूर्वीच ब्रेस्ट एन्लर्जमेंट सर्जरी केली होती.

सुष्मिता सेन…
बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आणि तिच्या सौंदर्यासाठी चर्चित असलेल्या सुष्मिता सेननेही या शस्त्रक्रियेचा सहारा घेतला आहे.असे म्हटले जाते की सुष्मिता सेन हिने हिंदी चित्रपटसृष्टीत जाण्यापूर्वी ब्रेस्ट एन्लर्जमेंट सर्जरी देखील केली होती.

कंगना रनौत…
आपल्या वक्तव्यांमुळे नेहमीच चर्चेचा भाग राहिलेल्या आणि बोल्ड अभिनेत्री कंगना रनौतनेही स्वत: ला आकर्षक बनवण्यासाठी ब्रेस्ट एन्लर्जमेंट सर्जरी केली आहे. असं म्हणतात की, अजय देवगन आणि संजय दत्तसोबत आलेल्या तिच्या रास्कल्स या चित्रपटापूर्वी कंगना रनौतने ही शस्त्रक्रिया केली होती.

शिल्पा शेट्टी…
हिंदी सिनेमाच्या फिट आणि हिट अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीचेही नाव या यादीमध्ये समाविष्ट आहे. 90 च्या दशकात अनेक हिट फिल्म्स देणाऱ्या शिल्पा शेट्टीने ब्रेस्ट एन्लर्जमेंट सर्जरीबरोबरच नाकाची शस्त्रक्रिया देखील केली आहे. तीच्या छायाचित्रांमधून हे स्पष्ट दिसून येते.

आयशा टाकिया…
आयशा टाकिया तिच्या चित्रपटांपेक्षा आणि अभिनयापेक्षा तिच्या Transformation विषयी चर्चेत राहिली आहे. ब्रेस्ट एन्लर्जमेंट सर्जरीबरोबरच तिने तिच्या नाक आणि ओठांवरही शस्त्रक्रिया केली आहे. यासाठी तिला बर्‍याच वेळा सोशल मीडियावर ट्रोलही केले गेले आहे.

मल्लिका शेरावत…
ब्रेस्ट एन्लर्जमेंट सर्जरी करणाऱ्या अभिनेत्रींमध्ये हिंदी सिनेमाची हॉट आणि बोल्ड अभिनेत्री मल्लिका शेरावतचेही नाव समाविष्ट आहे. तीच्या जुन्या आणि आताच्या चित्रांमधून हे स्पष्टपणे समजून येते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.