सुशांत कार्तिक नंतर सैफची मुलगी सारा आता पडली या व्यक्तीच्या प्रेमात?सैफने दिली अशी प्रतिक्रिया!!

बॉलिवूडमधील सुपरस्टार्सपैकी एक म्हणजेच सारा अली खान. बॉलिवूड अभिनेता सैफ अली खान आणि अभिनेत्री अमृता सिंग यांची मुलगी सारा अली खान दररोज चर्चेत असते. सारा अशीच एक अभिनेत्री आहे जिला चर्चेत राहण्यासाठी चित्रपट करण्याची गरज नाही. ती तिच्या मित्रांबद्दलच्या भावना व्यक्त करण्यास अजिबात घाबरत नाही. तीने नुकत्याच केलेल्या इंस्टा कथेतही असेच काहीसे केले आहे. त्यानंतर चर्चा अधिक वाढली आहे.

वास्तविक सारा अली खानने तिची काही छायाचित्रे तिच्या इन्स्टाग्राम स्टोरीवर मुलाबरोबर शेअर केली आहेत. छायाचित्रे पाहिल्यानंतर असं म्हटलं जात आहे की कदाचित सारा अली खान या दिवसात या मुलाला डेट करत आहे. साराने ज्याचे फोटो अपलोड केले आहेत, त्या मुलाचे नाव जेहन हांडा आहे. जेहन सारा अली खानच्या केदारनाथ या डेब्यू फिल्ममध्ये सहाय्यक दिग्दर्शक म्हणून काम करत होती.

तथापि, सारा अली खानचे नाव तिच्या कलिगशी संबंधित असतानाचे हे पहिलेच प्रकरण नाही. याआधीही तिच्याशी सुशांतसिंग राजपूत आणि कार्तिक आर्यन यांची नावे जोडली गेली आहेत. कॉफी विथ करणला गेलेल्या सारा अली खानने करण जोहरसमोर कार्तिकचे खूप कौतुक केले होते. यानंतर, बातमी मिळाली की कार्तिक आणि सारा अली खान एकमेकांना डेट करत आहेत. तसेच सारा आणि कार्तिक बर्‍याचदा एकत्र वेळ घालवताना दिसले. मात्र, नंतर बातमी आली की दोघांचे ब्रेकअप झाले आहे.

तसेच जेहान हांडाच्या एका इंस्टाग्राम स्टोरीमध्ये सारा अली खान त्याच्यासोबत पोज देताना दिसत आहे. सारा अली खाननेही ही छायाचित्रे तिच्या इंस्टाग्राम कथेवर लावले आणि वर लव्ह यू असे लिहिले. सारा अली खानने शेअर केलेल्या या फोटोमुळे त्यांच्या अफेअरची चर्चा जोरात सुरू होती. विशेष म्हणजे सुशांत आणि सारा यांनी केदारनाथ चित्रपटात एकत्र काम केले होते. यानंतर त्यांच्या अफेअरच्या बातम्यांनीही बरीच प्रसिद्धी मिळवली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.