तारक मेहता मालिकेतील भिडे मास्टरची वास्तविक जीवनातील पत्नी आहे खूपच सुंदर, सौंदर्याच्या बाबतीत माधवी ला देखील देईल टक्कर!!

आत्माराम तुकाराम भिडेची व्यक्तिरेखा साकारणारा मंदार चांदवडकर शोमध्ये शिक्षक आणि समाज सचिवाच्या भूमिकेत दिसतो. लोणच-पापडाचा व्यवसाय करणारी माधवी भिडे म्हणजेच सोनालिका जोशी त्याच्या पत्नीच्या भूमिकेत दिसते. त्यांचा अभिनय पाहून बर्‍याच लोकांना असे वाटते की ते दोघे खरोखरच नवरा-बायको आहेत, परंतु तसे नाहीये. आत्माराम तुकाराम भिडेची व्यक्तिरेखा साकारणाऱ्या मंदार चांदवडकराची वास्तविक जीवनातील पत्नीही माधवी भाभीपेक्षा कमी नाहीये.

मंदारच्या पत्नीचे नाव स्नेहल चांदवडकर आहे. सौंदर्याच्या बाबतीतही स्नेहल सोनालिका जोशीपेक्षा मागे नाहीये. मंदार चांदवडकर ने काही वर्षांपूर्वी स्नेहल चांदवडकरहीच्याशी मराठी रूढीनुसार लग्न केले आहे. या दोघांचा लग्नाचा फोटोही एकदा खूप व्हायरल झाला होता. मंदार चांदवडकरची पत्नी मध्य प्रदेशातील इंदूर येथील आहे. स्नेहल चांदवडकर ने आपल्या आयुष्याची सुरुवातीची वर्षे फक्त इंदूरमध्येच घालविली आहेत.

मंदार चांदवडकर आणि स्नेहल चांदवडकर हे एका मुलाचे आई-वडील आहेत. त्यांच्या गोंडस मुलाचे नाव पार्थ आहे. मंदार आपल्या कुटुंबासमवेत बराच वेळ घालवितो. बरेचदा बायको आणि मुलाबरोबर फिरायला जातो. ट्रीप ची तिघांची अनेक छायाचित्रे सोशल मीडियावरही आहेत. स्नेहल चांदवडकर घराचे उत्तम व्यवस्थापन करते. स्नेहल मंदार चांदवडकर याच्यासोबत बर्‍याच कार्यक्रमांमध्येही दिसली आहे.

स्नेहल चांदवडकरही तिच्या पतीप्रमाणे अभिनयाशी संबंधित आहे. स्नेहलच्या अभिनयाचे अनेक व्हिडिओ सोशल मीडियावरही उपलब्ध आहेत. ती सध्या अभिनय करीत नाहीये आणि सर्व वेळ कुटुंबाला देत आहे. मंदारच्या आई-वडिलांसह स्नेहल चांदवडकर मुंबईत राहते. संपूर्ण कुटुंब एकत्र आनंदी वेळ घालवते. स्नेहल चांदवदकरचे हे चित्र पाहून कळते की त्याचे कुटुंब अजूनही त्यांच्या मुळांशी जोडलेले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.