साखरपुडा करून नंतर विभक्त झाले हे बॉलीवूड स्टार्स,ब्रेकअपनंतर या…

बॉलिवूडमध्ये संबंध बनविणे आणि तोडणे सामान्य गोष्ट आहे. येथे दररोज अफेअरवर चर्चा होते. त्याचवेळी, बहुतेक तारे ब्रेकअपच्या बातम्यांमुळे चर्चेत असतात. त्याचबरोबर बॉलिवूडमध्ये अशी अनेक जोडपे आहेत, ज्यांचे प्रेम फुलले पण त्यांचे लग्न होऊ शकले नाही.असे बरेच भागीदार होते ज्यांची अगदी सगाई झाली होती, पण हे नाते लग्नाच्या बंधनात अडकले गेेले नाही आणि ते एकमेकांपासून विभक्त झाले.

रवीना टंडन आणि अक्षय कुमार
बॉलिवूडमधील खिलाडी कुमार अर्थात अक्षय कुमार आणि बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री रवीना टंडन यांच्या अफेअरची चर्चा जोरात सुरू होती. त्या काळात या दोघांनी बर्‍याच सुपरहिट चित्रपटांमध्ये एकत्र काम देखील केले होते. दोघेही जवळपास 3 वर्ष रिलेशनशिपमध्ये होते. त्यांच्या सगाईच्या बातम्याही आल्या पण अक्षयच्या आयुष्यात शिल्पा शेट्टीच्या एन्ट्रीमुळे त्यांच्या नात्यात पेच फुटला आणि दोघेही एकमेकांपासून विभक्त झाले. त्यानंतर रवीनाने 2003 मध्ये वितरक अनिल थडानी याच्याशी लग्न केले. त्याच वेळी अक्षयनेही ट्विंकल खन्नाशी लग्न केले.

सलमान खान आणि संगीता बिजलानी
एकेकाळी बॉलिवूडचा दबंग खान म्हणजेच सलमान खान आणि अभिनेत्री संगीता बिजलानी यांच्या अफेअरची बातमी संपूर्ण बॉलिवूडमध्ये प्रसिद्ध होती. त्यांच्या सगाईची बातमीही समोर आली होती. परंतु संगीताने माजी क्रिकेटपटू मोहम्मद अझरुद्दीनशी लग्न केले. त्याचबरोबर सलमान खान अजूनही सिंगल आहे.

विवेक ओबेरॉय आणि गुरप्रीत गिल
बॉलिवूड अभिनेता विवेक ओबेरॉय अभिनेत्री गुरप्रीतच्या नात्यात होता. हे दोघेही गाठ बांधणार असल्याचेही वृत्त आले होते. दोघांचीही सगाई झाली होती. पण काही काळानंतर या दोघांच्या नात्यात तणाव निर्माण झाला. त्यानंतर दोघांनीही विभक्त होण्याचा निर्णय घेतला. त्यानंतर विवेकने 2010 मध्ये प्रियंका अल्वाशी लग्न केले.

अभिषेक बच्चन आणि करिश्मा कपूर
२००२ मध्ये आलेल्या ‘ मैंने भी प्यार किया’ या चित्रपटाच्या वेळी बॉलिवूड अभिनेता अभिषेक बच्चन आणि अभिनेत्री करिश्मा कपूर एकमेकांच्या जवळ आले होते. असं म्हणतात की येथूनच त्यांच्या प्रेमकथेची सुरुवात झाली होती. २००२ साली अमिताभ बच्चनच्या वाढदिवसाच्या दिवशी त्यांनीं सगाई केली. परंतु, सगाईनंतर काही वेळातच त्या दोघांमध्ये थोडा कलह झाला आणि अचानक त्यांनी ही सगाई तोडली. काही काळानंतर करिश्माने बिझनेसमन संजय कपूरसोबत लग्न केले. त्याचवेळी अभिषेकने ऐश्वर्या रायसोबत सात फेरे घेतले.

राखी सावंत आणि एलेश पारुजनवाला
सर्वांना ठाऊक आहे की राखी सावंतने एका शोच्या माध्यमातून स्वत:साठी वर निवडला आहे. ज्यामध्ये तिने आरआय इलेश पारुजनवाला ला स्वतःसाठी वर म्हणून निवडले होते. शो दरम्यान राखीने एनआरआय इलेशशी सगाई केली होती. तथापि, राखीने नंतर खुलासा केला की, तिने केवळ पैशासाठी हा शो केला होता.

करिश्मा तन्ना आणि उपेन पटेल
बिग बॉस 8 मधील स्पर्धक असलेले करिश्मा तन्ना आणि उपेन पटेल शोच्या वेळीच एकमेकांच्या अगदी जवळ आले होते. पण काही काळानंतर दोघांचेही ब्रेकअप झाले. दोघांनाही ‘नच बलिये’ या डान्स रिअॅलिटी शोमध्ये भागीदार म्हणून पाहिले गेले होते. दोघांनी शोच्या रंगमंचावर सागई केली. परंतु काही काळातच या दोघांमद्ये मतभेद झाल्याची बातमी पुढे येऊ लागली, त्यानंतर ते दोघेही वेगळे झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.