अत्यंत लक्झरी आहे अभिनेता महेश बाबूची व्हॅनिटी व्हॅन,फोटोस पाहून थक्क व्हाल!!

तेलगू सुपरस्टार महेश बाबूच्या चाहत्यांची यादी खूप लांब आहे. महेश आपल्या दमदार अभिनयासाठी ओळखला जातो. महेशने आतापर्यंत आपल्या कारकिर्दीतील खूप चित्रपटात काम केले आहे. महेश बाबू हाादक्षिणेतीलल सर्वाधिक फिस घेणारा सुपरस्टार्स आहे. इतकेच नाही तर त्याच्याकडे स्वतःची लक्झरी व्हॅनिटी व्हॅन देखील आहे.

महेश बाबूची व्हॅनिटी व्हॅन सर्व सुविधांनी सुसज्ज आहे. यामध्ये स्नानगृह, एक टीव्ही, स्टाईलिश बसण्याचे क्षेत्र, स्वयंपाकघर आणि इतर अनेक सुविधा आहेत. अभिनेत्याच्या लक्झरी व्हॅनची छायाचित्रे बर्‍याचदा सोशल मीडियावर पाहायला मिळतात. इतर व्हॅनिटी व्हॅनच्या तुलनेत ही व्हॅन सुपर फॅन्सी दिसते.

महेश बाबूंच्या मालकीची व्हॅनिटी व्हॅन किंमत अंदाजे 6.02 कोटी रुपये आहे. 2013 मध्ये ‘सीतम्मा वाकिटलो सिरिमाले चेट्टू’ या चित्रपटाच्या वेळी त्याने ही व्हॅन खरेदी केली होती. हेच ठिकाण आहे जेथे महेश बाबू आपल्या घरापेक्षा जास्त वेळ घालवतो. शूटिंगच्या वेळी महेशबाबू ला सर्वात जास्त सुकून मिळण्याची ही जागा आहे.

महेश बाबूंच्या या व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये दोन बेडरूम आहेत. चित्रात पाहिल्याप्रमाणे हे महेशचे वैयक्तिक बेडरूम आहे. त्याच वेळी, बेडरूम मध्ये टीव्ही सेट देखील सामान्य नाहीये. हे उपग्रह दूरदर्शन आहे ज्याद्वारे इंटरनेट ए’क्ससेस केला जाऊ शकतो आणि कोणत्याही देशातील चॅनेल येथे पाहिले जाऊ शकते. हे टेलिव्हिजन महेश बाबूंच्या विशेष मागणीनुसार स्थापित केले गेले आहे.

चित्रात आपण महेश बाबूची मेकअप चेअर देखील पाहू शकता. व्हॅनिटी व्हॅनचा या भागाला आपण त्याची ग्रीन रूम म्हणू शकतो. महेश बाबूनी डिझाइनर कडून ही व्हॅन त्याच्या आवडीनुसार तयार करून घेतली आहे. व्हॅनिटी व्हॅनला ‘कारवां’ म्हणून देखील ओळखले जाते. महेश बाबूच्या व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये मुलासह त्यांचे एक छायाचित्र देखील आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.