चालू शूटिंग दरम्यानच झाला होता या प्रसिद्ध कलाकारांचा मृत्यू, अचानकच बसला होता सर्वांना धक्का!!

टीव्ही मालिकांमधील कलाकारांना त्यांच्या अभिनयाच्या जोरावर घरोघरी ओळख मिळते. वास्तविक, आज आम्ही त्या टीव्ही स्टार्सविषयी बोलणार आहोत ज्यांनी छोट्या पडद्यावरून बरेच नाव कमावले. पण त्या सर्वांनी शोच्या मध्यभागीच हे जग सोडले. होय, असे काही टीव्ही स्टार आहेत ज्यांच्या मृ’त्यूने सर्वांनाच आश्चर्यचकित केले व प्रेक्षकांचेे तर हृ’दय तुटले……

रीमा लागू
रीमा लागू हे चित्रपटसृष्टीतले सर्वात परिचित नाव आहे. रीमाने केवळ चित्रपटांमध्ये अभिनय करून लोकांची मने जिंकली नाहीत, तर तीने मालिकांमध्येही तीच्या अभिनयाने लोकांचे मनोरंजन केले. ‘हम आपके हैं कौन’ आणि ‘हम साथ-साथ हैं’ या चित्रपटांमधून तीला घरोघरी ओळख मिळाली.

त्याचबरोबर टीव्ही सीरियल ‘श्रीमान-श्रीमती’ हा तीच्या कारकिर्दीचा सर्वात मोठा हिट शो होता. रीमाने बर्‍याच चित्रपट आणि मालिकांमध्ये काम केले. शेवटच्या वेळी ती टीव्हीवरील ‘नामकरण’ या मालिकेत मोठी भूमिका साकारत होती. पण 2017 मध्ये शोच्या मध्यभागीच हृ’दयवि’काराच्या झ”टक्याने तीचा मृ’त्यू झाला.

कवि कुमार आझाद
तारक मेहता का उलटा चश्मा’ या लोकप्रिय कार्यक्रमांपैकी एक डॉक्टर हंसराज हाथीची भूमिका साकारणारा टीव्ही अभिनेता कवि कुमार आझाद आज आपल्याबरोबर नाहीये. 9 जुलै, 2018 रोजी हृ’दयविका’राच्या झट’क्याने त्याचे निधन झाले.

त्याच्या अचानक निधनाने त्याच्या चाहत्यांना आणि शोच्या संपूर्ण टीमला मोठा धक्का बसला होता. या शोमध्ये त्याची खूप महत्वाची भूमिका होती आणि लोकांना त्याचा अभिनय खूप आवडला होता. डॉ हाथीची व्यक्तिरेखा आता अभिनेता निर्मल सोनी साकारत आहे.

रुबीना शेरगिल
टीव्ही सीरियल ‘मिसेस कोशिक की पाच बहुये’ मध्ये सिमरनच्या भूमिकेत दिसणारी अभिनेत्री रुबीना शेरगिल चे निधन अ’स्त’मा अ’टे’कमुळे झाले होते. सिरियल पार्टीच्या वेळीच तिला अ’टॅ’क आला होता, ज्यामुळे तिचा जागीच मृत्यू झाला. तिने केवळ वयाच्या 30 व्या वर्षी जगाला निरोप दिला. तिच्या मृ’त्यू’चा शोवर मोठा परिणाम झाला होता.

गगन कांग आणि अरिजित लावानिया
शो ‘महाकाली’ या कार्यक्रमाचा अभिनेता गगन कांग आणि अरिजित लव्हानियाचा एका कार अ’प’घा:तात मृ:त्यू झाला होता. ,हे दोन्ही अभिनेते उमरगाव येथून शूटिंग पूर्ण करून मुंबईला परतत होते. त्यावेळी दोघेही दोन दिवस सातत्याने शूटिंग करून दुसर्‍या दिवशी सकाळी पॅकअप करून परत येत होते. गगन कार चालवत होता आणि कार एका कंटेनरला ध’डक’ल्यामुळे हा अ’पघा’त झाला.

नफिसा जोसेफ
आणि शेवटी आपण फेमिना मिस इंडिया युनिव्हर्स आणि एमटीव्ही जॉकी नफिसाबद्दल बोलूया. या अभिनेत्रीचे वयाच्या 26 व्या वर्षी निधन झाले होते. वास्तविक, 2004 मध्ये नफिसाने कौटुंबिक समस्यांमुळे आ’त्म:ह:त्या केली. व्हीजे नफीसा जोसेफ ने 1997 मध्ये मिस इंडिया युनिव्हर्सचे विजेतेपद जिंकले होते. वयाच्या 12 व्या वर्षी मॉडेलिंगला सुरुवात करणार्‍या नफिसाचा जन्म 28 मार्च 1978 रोजी झाला होता. शेवटच्या क्षणी ती एमटीव्ही शोशी संबंधित होती आणि यावेळी तिच्या मृ:त्यूने लोकांना हैराण केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.