शवटी नवीन दया बेन मिळाली!!केली हुबेहूब दायबेन ची नक्कल…

तारक मेहता का उलटा चश्मा हा प्रत्येक घरातला आवडता कार्यक्रम आहे. हा कार्यक्रम बर्‍याच वर्षांपासून लोकांचे मनोरंजन करत आहे. या शोच्या सर्व कलाकारांनी लोकांच्या हृदयात आपले खास स्थान निर्माण केले आहे. ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’ ची खूप मोठी स्टारकास्ट आहे, परंतु जेठालाल म्हणजेच दिलीप जोशी आणि दया बेन अर्थात दिशा वकानी यांना सर्वाधिक पसंती मिळाली आहे.

बऱ्याच काळानंतर दया भाभीची भूमिका साकारणारी दिशा वकानी आता या शोचा भाग नाहीये. तिने शो सोडल्यानंतर शोच्या फॅन फॉलोइंगवर मोठा परिणाम झाला आहे. तसेच, आजकाल एक व्हिडिओ खूप व्हायरल होत आहे.या व्हायरल व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री आणि यु ट्यूबर गरिमा गोयल दिशा वाकानीची प्रसिद्ध भूमिका दया भाभीच्या लूकमध्ये दिसली आहे. गरिमा पूर्णपणे दया बेनच्या गेटअपमध्ये दिसली आहे. साडी नेसण्याच्या स्टाईलपासून ते केस तसेच मेकअपपर्यंत तिने दया सर्व काही भाभीसारखेच केले आहे.

आता प्रश्न आहे, निर्मात्यांना खरोखरच नवीन दया भाभी (दिशा वाकानी) सापडली आहे का? गरिमा गोयल ही दया भाभीची जागा घेईल का आणि जेठालाल (दिलीप जोशी) याच्या पत्नीच्या रूपात ती दिसेल का? तर मग याचे उत्तर नाही आहे. गरिमा नक्कीच व्हिडिओमध्ये दया भाभी म्हणून पाहिली गेली आहे, परंतु केवळ तिच्या यूट्यूब ब्लॉगसाठीी. तिने दया भाभीचा गेटअप तिच्या एका व्हीब्लॉग्जसाठी केला आहे, आणि तीने संपूर्ण दिवस दया भाभीप्रमाणेच घालवला.

जेवण केल्यापासून तर उठणे बसणे या सर्व स्टाईल तिने कॉपी केल्या आहेत. गरिमाने स्वतःचा पाळीव कुत्रा जेठालाल बनविला होता, जो खूपच मजेशीर दिसत होता. असो, दिशा वाकाणीला बीट करणे इतके सोपे नाही, गरिमा गोयलचे प्रयत्न वाईट नव्हते, पण दया भाभीची उर्जा नक्कीच हरवलेली होती. गरिमाने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर तिच्या लूकची एक झलकही शेअर केली आहे. गरिमा गोयल ही यु ट्यूबबर तसेच एक अभिनेत्री आहे, ती बर्‍याच दैनंदिन साबणांमध्ये काम करताना दिसली आहे. लोकांना तीचा यूट्यूब ब्लॉग्ज बघायला आवडतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.